สีรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนสอบถามสีเทา-ฟ้าของตัว 12v กับ 24v แบบไหนสวยกว่ากันคับขอความเห็นหน่อย

สีเทา ของ 12 90-94 มันจะออกฟ้ามากกว่าเทา

ส่วน 12/24 ปี 94-95 มันจะออกเทามากกว่าฟ้า

ไว้เดี๋ยวไม่ขี้เกียจจะไปเปิดฝาโปงดูให้ พอดีสีเดิมรถผมเป็น อันหลัง พอดี

เบอร์สี เทาฟ้า 24v คือ 60M

ขอบคุณทุกคนมากเลยคับ

สีเทา ของ 12 90-94 มันจะออกฟ้ามากกว่าเทา

ส่วน 12/24 ปี 94-95 มันจะออกเทามากกว่าฟ้า

ไว้เดี๋ยวไม่ขี้เกียจจะไปเปิดฝาโปงดูให้ พอดีสีเดิมรถผมเป็น อันหลัง พอดี
พอมีรูปทั้ง 2คัวตัวนี้ให้ดูป่าวคับถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไร

รูปรายเซ็นด้านข้างซ้ายครับ 12 V ปี93 ไกลหน่อยนะคับ ไงรอท่านอื่นเปรียบเทียบอีกที:smile: :smile:

12/24 ปี 95 ออกเทาเข้ม 76m ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม