เซฟหน้าใหม่คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ccc
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ccc

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ฝากเหนือฝากตัวด้วยอีกคนนะคับ ชื่อ แชมป์คับ
ปล. ร้านพี่เก๋ อยู่แถวไหนเหรอคับอยากนำรถไปให้พี่ช่วยดูแลหน่อยนะคับ:redface:

ยินดีครับ อยู่แถวไหนล่ะ:biggrin:

อยู่แถวบางบัวทองคับผม ไปหาพี่เก๋ได้เลยคับ พี่เค้าใจดี คุยง่าย ไปไม่ถูกโทรไปถามทางแกได้คับ 081-821-8310 เบอร์พี่เก๋ คับ

ขอบคูณนะคับพี่ ผมอยู่แถวโลตัสบางใหญ่อะคับ:redface:

ขอบคูณนะคับพี่ ผมอยู่แถวโลตัสบางใหญ่อะคับ:redface:
ถ้าจากคาร์ฟูร์บางใหญ่วิ่งตรงไปเจอวัดลาดปลาดุกก็เตรียมกลับรถใต้สะพานแล้วกลับรถเสร็จตรงไปสังเกตุร้านตั้งศูนย์ถ่วงล้อเลี้ยวซ้ายก็เจอเลยหรือถ้าเลยไปก็พอเห็นร้านท่อไอเสียหม้อน้ำก็เตรียมเลี้ยวซ้ายข้างหน้าแล้วก็เลี้ยวซ้ายก็จะเจออู่K-SPORTครับ

แล้วพี่ๆนัดรวมตัวกันบ้างไหมคับ พอดีอยากเจอพี่ๆที่ชอบเซฟเหมือนกันนะคับ

ติดตามในเวปเนี่ยล่ะคับ เค้าจะมาโพสบอกไว้

รับทราบคับ:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม