โฮ้..โฮ้..กลับมาใหม่อีกครั้ง..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31470
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31470

นฤมล วณิชยาพันธุ์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:dribble: ช่วยแนะนำ อะไรก็ได้ จะโพสต์อ่ะไรก็ได้ มีไรใหม่มาคุยกัน
ไม่ได้เข้า www มานานมากแระ ไม่รู้ว่าจำกันได้ป่าว 555...:go:
(คนที่เคยขับรถเข้าไปจอดที่งาน มอเตอร์ดชว์อ่ะ อิอิอิ...)

ไม่รู้ว่า ชาย หรือ หญิง ..จุ๊บๆๆ ก่อนแล้วกัน..อิอิ...อย่าซีเรียส

คันที่เด๋ว แดงเด๋วขาว หรือป่าวเนี่ย แม่คุณณณณณ ถ้าใช่ ขอตอกบัตรเลยแล้วกัน (มาก๊าบบบ)

กระทู้ดักงู...อิอิ

อืมๆๆๆ จำได้ๆ ที่ทำรถที่อู่ทองเต็มอ่ะนะ

ถ้าใช่คนในรูปรักเลยแล้วกัน ฮิฮิ

อืมๆๆ ที่ โพสต์ มาอ่ะ ถูกหมด ...โฮ้...โฮ้..
กระทู้ดักงู คือ ............? ตอบหน่อยดิ

อะไรกันอ่ะ

หัวงูไง ....แต่ A31002..หัวพญานาค ระวังหน่อย

เช็ดเขร้ เสียงดัง เด๋วปั๊ดโบก:boss:

:dribble: ช่วยแนะนำ อะไรก็ได้ จะโพสต์อ่ะไรก็ได้ มีไรใหม่มาคุยกัน
ไม่ได้เข้า www มานานมากแระ ไม่รู้ว่าจำกันได้ป่าว 555...:go:
(คนที่เคยขับรถเข้าไปจอดที่งาน มอเตอร์ดชว์อ่ะ อิอิอิ...)

:dribble::sweet_kiss:

รถเสียงดังๆ คนขับน่ารักๆ จำได้

555

อืม รหัสมีแล้วก็เข้าไปแจ้งซะ
จะได้ล๊อกอินเป็นเลขรหัสเท่ๆแบบชาวบ้านเค้า

จำมะได้ แต่ถ้าใช่ในรูปขอมีเอี่ยวด้วยเด้อ

จำได้จิ..
ขายรถไปอ่ะยัง
ทำไมเพิ่งโผล่มา
ไอโอ๊ตไปไหน
จำผมได้มั๊ย
แล้วจะทำงัยกันต่อดี
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

จำได้จิ..
ขายรถไปอ่ะยัง
ทำไมเพิ่งโผล่มา
ไอโอ๊ตไปไหน
จำผมได้มั๊ย
แล้วจะทำงัยกันต่อดี
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

มึงเมาค้างเหรอวะ

นึกว่าไปรักษาหายแล้วซะอีก

อ่ะ.......ขายไปแระ ตอนนี้ขับธรรมดา เรื่อยๆๆ Vios กะ Vigo ว่าจะแต่งอยู่.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม