ขอขายraybanตัวrb3026ตัวหายากและเครื่องเพ3หน่อยนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ake873
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ake873

Register
เข้าร่วม
27 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีตอนนี้ผมได้แว่นใหม่แล้วใครสนใจโทรมาคุยรายละเอียดนะครับ0897627212 tkคับพอดีซื้อมาพร้อมเพื่อนถึงขนาดต้องสั่งต้องตามหาเค้าบอกเปนไซใหญ่ไม่ค่อยเอาเข้า พอดีซื้อมาม่ายได้ดูว่าหัวเล็กอะคับซื้อมาใส่ได้สองครั้งเองไปพร้อมเพื่อนเลยสอยมาด้วยอิอิขอขาย4500คับสนใจต่อรองได้ของแท้แน่นอนผ้าเช็ดแว่นยังไม่แกะเลยซองกล่องอยุ่ครบ
(แว่นขายแล้วนะคับขอบคุนมากกับ เหลือเพล์สามแต่ถ้าสนใจraybanรุ่นไหนอีกก้อติกต่อไดนะคับ)

ไฟล์แนบ

10.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 151
แก้ไขล่าสุด:

สนใจโทรถามได้เลยนะคับของอยู่งามวงวานลดได้ลดเลยยยยยยยยยจัดไป

เอาเทอร์โบแลกได้มั้ยครับ GARRET GT 45S แกนแน่น

เพล3ขายแล้วนะคับบบบบบบบบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุด:
ไปเร็วจริงครับพี่ว่าจะขอแลกกับเพสามครับผม

ไปซะแระ ยังไม่รู้เรื่องเลย

ของยังมีอีกครับ สอบถามได้ครับบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม