ฝากถึงคุณก้อง A31495

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RB20DET
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB20DET

Register
เข้าร่วม
23 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาเรื่องเกียร์สไลด์นะครับ ผมไปทำมาแล้วอยากให้ติชมเป็นไงบ้างลองดูนะครับ รถผมไม่แรงนะครับแต่อย่างแซงนะยังไงมันก็ JZ เหมือนกัน หุหุ:coolly-0029:
-------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ติชมได้นะครับ ตอนนี้อยากได้โรลบาร์สักชุด ใครมีเสนอราคามาได้นะครับ ขอราคาไม่แรง

ขอบคุณCEF ไทยนะครับ ที่ให้สิ่งที่ดีๆ

แก้ไขล่าสุด:

สวยครับเรียบเนียนเชียว

เนียน ดี จริงๆๆ

สวยครับ เรียบเสมอฝาครอบดีครับ

หุ้มเบาะกับแผงข้างแบบนี้ ซักเท่าไหร่ครับ รบกวนด้วยครับบบ:coolly-0016:

สวย.ไฮโซ..ดีค่ะ...อิอิ

สุดยอดครับ แป้นเกียร์ สวยกว่าของผมอีกอะ ตาร้อนผ่าว อยู่มะได้แระ ต้องอัพสเตป

งานเนียนมากคับ

รถสวยสะอาดเรียบร้อยมากคับ

หุ้มเบาะกับแผงข้างแบบนี้ ซักเท่าไหร่ครับ รบกวนด้วยครับบบ:coolly-0016:

---------------------------------------------------------------------
แผงข้างกะเบาะหลัง ถ้าหุ้มเองไม่แน่ใจราคา ผมได้มาจากในเวบเนี่ยละครับ ที่ผมมีขายครับ อีกชุดนึงสนใจโทรถามได้ครับ JAME/'/S SHOP 084-9998453,083,5350799

สวยเนียนครับ

สมใจซ่ะทีนะได้ยินเสียงบ่นอยู่วันก่อนนี้เอง หึๆๆหล่อสมใจใช่ไหมล่ะทีนี้ :coolly-0002:

สมใจซ่ะทีนะได้ยินเสียงบ่นอยู่วันก่อนนี้เอง หึๆๆหล่อสมใจใช่ไหมล่ะทีนี้ :coolly-0002:
------------------------------------------------------------------
นิโหน่ยยยย อิอิ:coolly-0010:

มีเพิ่มเติมอย่างไรเดี๋ยวมาโพสไว้อีกนะครับ ดูกันเล่นๆ อย่าคิดมาก เรามันพวกไม่แรง แต่อย่าแซงนะครับ เหอๆๆ :coolly-0029:
ขอบคุณทุกคนสำหรับข้อติชมนะครับ:coolly-0044:

และแล้วก็ได้ครอบครองน่ะท่าน:coolly-0001:

และแล้วก็ได้ครอบครองน่ะท่าน:coolly-0001:

----------------------------------------------------------------
นิดนึงครับพี่ อิอิ upเสตปอีกแล้วนะครับ โรบาเต็มลำเลยยยย :coolly-0029:
เดี๋ยวค่อยถ่ายรูปมาลงงอีก

พี่ๆๆ ตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่านะพี่:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025:

เห็นชื่อกระทู้แล้วมันเขินๆๆๆ ยังงัยไม่รู้ครับ:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

ทำมาซะสวยเลยยย....เสียเงินอีกแล้วเรา!
ว่าแต่ทำมาเท่าไหร่ละครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม