ขออนุญาต ขายของหลายอย่านะครับ ลองเข้ามาดูกัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31661
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31661

セフィーロ - A31 Fuj
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ค้ำโชคหน้า Cusco ก้านกลมยกข้างเดียว ตรงรุ่น Cefiro..............................ขายแล้ว
ขายสเปเซอรรองเบ้าโช๊ค หน้า หนา ครึ่งนิ้ว (อลูมิเนียม).......................... ขายแล้ว
ขายสเปเซอรรองเบ้าโช๊ค หลัง หนา 1 นิ้ว (อลูมิเนียม)(ยังไม่เคยใช้) ...........ขายแล้ว
เศษยาง Fakken 255/40/17 หนึ้งเส้น ปี 04 ตามสภาพ ............................500
ล้ออะไหล่ 5/114 ขอบ 16..............................................................800
ค้ำโช๊ค Nismo (เอาไปแปลงเองนะคับ).................................................800
เสาA ใส่เกจ 2 ช่อง......................................................................ขายแล้ว
กระจกมองหลัง (ไม่ทราบสัญชาติ ใสๆ)..................................................200
พวงมาลัย ลายkavlar สภาพหนังดี (ของนอกไม่มีแป้นแตร).............................800
วัดอุณหภูมิท่อไอเสีย Apex/'/i หน้าดำมีสาย ไม่มีSensor.................................1000
วัดรอบ Pivot หน้าขาว 80/'/ มี Sensor.................................................ขายแล้ว

081-629-6177 ณิต

แก้ไขล่าสุด:

ขออัพหน่อยคับ

อัพให้ครับ

Up หน่อยนะคับ

อัพหน่อย อัพหน่อย

ช่วยดันครับณิต

อัพราคาครับ

ตามมาอัพหั้ยคับ อิอิ

ผ่อนได้มะน้าณิต..?!!!... :coolly-0017::coolly-0009:

ผ่อนไรอ่ะน้า ดูของก่อน อิอิ

up หน่อย ราคาต่อรองกันได้นะคับ

ดันอีกนิดนึง

ขออัพราคาใหม่หน่อยนะครับ

upppppppppp อีกหน่อย

ดูของที่ไหนคัย จะดูยางคับ

ล้ออะไหล่ 5/114 ขอบ 16..............................................................800

มันเป็นขอบ 15" ไม่ใช่เหรอตามรูป
แก้ไขด่วนเลยคุณ นิต

ยางยังอยู่มัยคับ

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม