• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รถแต่งอายุมากอย่าง a31 ใช้ไฟแนนซ์ที่ไหนมาจัดกันครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ boyzz555
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

boyzz555

Register
เข้าร่วม
1 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอทราบด้วยครับ ว่ายอดจัดสูงสุดสำหรับ รถปี 92 เปลี่ยนเครื่อง สภาพค่อนข้างดี ได้กันเท่าไหร่ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับ :coolly-0010::coolly-0018:

ใครมีlink / เว็บไซต์ / เบอร์ติดต่อ ขอด้วยครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:

ไม่เกินแสนครับ เผลอๆ ส่ายหัวไม่รับด้วยซ้ำ
ปล.พูดตรงๆนะครับ ขอโทษที

ถูกต้องนะคร้าบๆๆๆๆๆ

ขอทราบด้วยครับ ว่ายอดจัดสูงสุดสำหรับ รถปี 92 เปลี่ยนเครื่อง ได้กันเท่าไหร่ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับ :coolly-0010::coolly-0018:
รถผมมปี93 จัดไปเมื่อปลายปี2550 จัดได้ประมาณ 140000หรือ150000(เดิมๆ)ดอก11.25-11.75 (ประมาณนี้)เลี่ยงคนค้ำเป็นไฟแนนซ์ใหญ่ครับ
แต่ถ้าเป็นรถที่เปลี่ยนเครื่องมาถ้าอยู่ในตระกูลหรือยี่ห้อเดิมก็จัดได้สูงตามราคาตลาดแต่ถ้าเครื่องรหัสไม่ตรงรุ่นยี่ห้ออย่างวาง J มาก็จัดได้น้อยดอกก็อาจสูงแถมเป็นไฟแนนซ์ท้องถิ่นสะส่วนมากที่รับจัดครับ(ที่สำคัญไม่เกินแสนแน่นอนครับ)

ของผมจัดอยู่กับ บ.อยุธยา แคปปิตอล ออโต้ ลิส จำกัด (มหาชน) ลองสอบถามดูครับ
รถผมปี 94 ครับ เค้าจัดให้ 200,000 แน่ะ โดยปกติเค้าจะไม่จัดให้เย่อะเท่านี้...และผมยิ่งเป็นทหารอีกยังไงไฟแนนซ์ก็ไม่ให้ถึงขนาดนี้...อย่างมากก็ 100,000 ครับ....งงมากสงสัยจะเจอเนื้อคู่ครับ....มันเลยง่ายไปหมด

ลองโทรถามพี่ปู A31567 ดูนะครับ แกรับจัดอยู่
แต่จะได้เท่าไหร่ เงื่อนไขยังงัยลองคุยกันดูแระกัน
0830793737 พี่ปู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม