ขายแพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง หรือแยกเฉพาะชุดแพท้าย หรือชุดเบรคหน้าหลังครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มาใหม่

...ขาย...
แพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย LSD 4.3 พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง สำหรับรถ 12v ยกใส่ได้เลย สภาพดี
หมด

แพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย LSD 4.3 ABS พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง สำหรับรถ 24v ยกใส่ได้เลย สภาพดี
หมด

แยกก็ขาย..เพื่อสนองความต้องการของพี่น้องชมรม
ชุดแพท้ายชุดแร๊คหลังแต่ง(ไม่มีเฟืองท้ายกับชุดเบรคหลัง) หมด
ชุดแพท้ายชุดแร๊คหลังธรรมดา(ไม่มีเฟืองท้ายกับชุดเบรคหลัง) หมด
ชุดแพท้าย + เฟืองท้าย (ไม่มีชุดเบรคหลัง) หมด
ชุดเบรคหน้าหลัง(ไม่มีดุมหลัง) 6,200.-
เฟืองท้าย Skyline 5 แฉก 5 รู LSD 4.3 3,000.-
เฟืองท้าย Skyline 5 แฉก 5 รู LSD 4.3 ABS 3,500.-
เฟืองท้าย Skyline 5 แฉก 5 รู NISMO LSD 4.3 หมด

Cef@non ลอง/'/
08-9408-9779
งามวงศ์วานนะครับ

แก้ไขล่าสุด:

Re: ขายแพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย ABS พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง

ป๋าลองครับ สอบถามนิดนึงครับ รถผมเฟืองท้ายเต็ต3แฉก6รู สามารถใส่กะแพ R32 GTS ที่ป๋าขายได้มั้ยครับ แล้วป๋าแยกขายเฉพาะแพมั้ยครับ ถ้าแยกขอราคาด้วยครับ (ถ้าป๋ามีแพเดิมเปล่าๆ ไม่มีเฟืองท้าย ไม่มีเบรค ก็ขอราคาด้วยครับ )ขอบคุณครับ:coolly-0033:

Re: ขายแพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย ABS พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง

ป๋าลองครับ สอบถามนิดนึงครับ รถผมเฟืองท้ายเต็ต3แฉก6รู สามารถใส่กะแพ R32 GTS ที่ป๋าขายได้มั้ยครับ แล้วป๋าแยกขายเฉพาะแพมั้ยครับ ถ้าแยกขอราคาด้วยครับ (ถ้าป๋ามีแพเดิมเปล่าๆ ไม่มีเฟืองท้าย ไม่มีเบรค ก็ขอราคาด้วยครับ )ขอบคุณครับ:coolly-0033:

สอบถามนิดนึงครับ รถผมเฟืองท้ายเต็ต3แฉก6รู สามารถใส่กะแพ R32 GTS ที่ป๋าขายได้มั้ยครับ แล้วป๋าแยกขายเฉพาะแพมั้ยครับ ถ้าแยกขอราคาด้วยครับ

ใส่ได้ครับ แต่มีเงื่อนไข
1.กรณีซื้อทั้งแพ+อุปกรณ์ ก็ยกใส่เลยทั้งชุด ชุดเก่าถอดออกทั้งชุดเช่นกัน
2.กรณีซื้อเฉพาะแพไม่มีเฟืองท้าย ต้องนำเฟืองท้ายกับเพลาข้างของเดิมมาใส่ แล้วยกใส่เลยครับ

(ถ้าป๋ามีแพเดิมเปล่าๆ ไม่มีเฟืองท้าย ไม่มีเบรค ก็ขอราคาด้วยครับ )

ราคาตามข้างบนครับ แยกเฉพาะชุดแพ+อุปกรณ์รวมเฟืองท้าย เพลาข้าง และก็ชุดเบรคหน้าหลังเท่านั้นครับ

แต่ถ้าจะใช้แพเดิม เห็นในกระทู้น้องแน็ก A311078 ขายอยู่ ลองไปสอบถามดูครับ

Re: ขายแพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง

ขอบคุณครับ
:coolly-0033:​

แพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย LSD 4.3 พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง สำหรับรถ 12v ยกใส่ได้เลย สภาพดี 13,000.-

ชุดนี้จองก่อนได้ม่ะครับ....ป๋าลอง.....กำลังจะทำโปรเจคน่ะครับ.....1Jgte+ช่วงล่างสกาย.......

แพท้าย Skyline R32GTS เฟืองท้าย LSD 4.3 พร้อมชุดเบรคหน้าหลัง สำหรับรถ 12v ยกใส่ได้เลย สภาพดี 13,000.-

ชุดนี้จองก่อนได้ม่ะครับ....ป๋าลอง.....กำลังจะทำโปรเจคน่ะครับ.....1Jgte+ช่วงล่างสกาย.......

ได้ซิครับ โปรเจ๊คอะไร เหลาให้ฟังหน่อย..
ปล.ตอนนี้เหลืออยู่ 4 แพครับ เดี๋ยวจัดเก็บไว้ให้หน่วยหนึ่งครับ..ขึ้นมาเมื่อไหร่ก็กริ้งกร้ากมาครับ
เออ. 4 กันยายน นี้ มาด้วยนะ.ทั้งหัวหินเลย ยินดี
By Cef@non ลอง/'/

ก้อกะว่าจะเลิกเล่นกระบะควันดำซ่ะทีครับ.หมดไปแยะ...อายุเริ่มมากกันแล้ว..ก็จะปั้นเซฟิโรเก่าๆไว้ขับใช้งานสักคันน่ะครับ..อยากได้แบบช่วงล่างดีๆวางเครื่องเจหรือRB25 เดิมๆติดแก็สLPG ใช้งานทั่วๆไปประมาณนั้นครับ..คาดว่าเซฟิโรโฉมแบบเราเนี้ยน่าจะขับได้อีกสัก 15 ปีครับ(วัยรุ่นยังมองอยู่เค้าว่างั้น)..กำลังหาอู่อยู่ครับ...มีอู่ไหนดีๆแนะนำด้วยครับ...ป๋าลอง..ขอบคุณครับ...ส่วน.4 กันยายน นี้...ถ้าว่างจากงานประจำกันไปแน่นอนครับ.....

<!-- / message --><!-- sig -->

<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม