เกี่ยวกับวัดรอบครับใครรู้บ้างข่วยที(ของAuto Meter)ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31314
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31314

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมมีวัดรอบของ Auto Meter อยู่ตัวหนึง ด้านหลังมันมีสายไฟอยู่ 2 เส้น มันเป็นเส้น สีส้มกับสีน้ำตาล ครับอยากรู้ว่าถ้าเอาไปใส่กับเครื่อง 2 J เค้าต้องตัดเส้นสีอะไรครับ
แล้วถ้าใครรู้วิธีต่อช่วยบอกทีครับ อยากลองต่อเองครับ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม