• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

***Apex wheel กับ Rota***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อ Apex wheel กับ Rota มันต่างกันยังงัยครับ รึว่าต่างกันแค่ยี่ห้อ และคุณภาพอันไหนดีกว่ากันครับ ราคาพอกันมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

มารอดูผลด้วยคนครับ อยากรู้

up หน่อยนะครับ

up........นิดนึงคับ............

น่าจะเป็นตัวเดียวกันคับ Rota เป็นชื่อบริษัทที่ผลิตล้อ ส่วน apex wheel เป็นตัวแทนจำหน่ายที่นำล้อ Rota มาขายในไทยแล้วใช้ชื่อว่า apex wheel ปล. รอผู้รู้มาตอบให้กระจ่างอีกทีคับ:coolly-0044:

ขอเน้น ๆ อีกทีแล้วกันนะ....

Rotaเป็นบริษัทที่ผลิตล้อแม็กซ์ของไต้หวันบริษัทหนึ่ง ที่ส่งออกไปขายญี่ปุ่นเป็นหลัก งานRotaก้อจะมีปั๊มตัวนูนที่เด้านหลังของล้อไว้ด้วย ดังนั้นคุณภาพจึงค่อนข้างดีมาก แต่ล้อRotaก้อไม่ใช่ล้อแท้ เพียงแต่เป็นงานcopyที่คุณภาพดีมากๆเท่านั้น และถ้าสนใจงานRotaก้อสอบถามได้ที่บริษัทApex Wheelเพราะที่นี่นำเข้าล้อRotaมาขายเป็นหลักครับ

ส่วนล้อแท้จริงๆ ก้อคือล้อที่ผลิตที่ญี่ปุ่น จากบริษัทของล้อแม็กซ์นั้นๆเลย เช่น บริษัทRAY W WORK WEDSPORTเป็นต้น

Rotaเป็นบริษัทที่ผลิตล้อแม็กซ์ของไต้หวันบริษัทหนึ่ง ที่ส่งออกไปขายญี่ปุ่นเป็นหลัก งานRotaก้อจะมีปั๊มตัวนูนที่เด้านหลังของล้อไว้ด้วย ดังนั้นคุณภาพจึงค่อนข้างดีมาก แต่ล้อRotaก้อไม่ใช่ล้อแท้ เพียงแต่เป็นงานcopyที่คุณภาพดีมากๆเท่านั้น และถ้าสนใจงานRotaก้อสอบถามได้ที่บริษัทApex Wheelเพราะที่นี่นำเข้าล้อRotaมาขายเป็นหลักครับ

ส่วนล้อแท้จริงๆ ก้อคือล้อที่ผลิตที่ญี่ปุ่น จากบริษัทของล้อแม็กซ์นั้นๆเลย เช่น บริษัทRAY W WORK WEDSPORTเป็นต้น

ชัดเจน...ขอบคุณครับ:coolly-0033: