--> ใครมีรถ Nissan Big M ตอนเดียวขายมั่ง <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ราคาประมาณ 150000 บวกลบได้นิดหน่อย

ขอสภาพเดิมสวยๆนะ ถูกๆด้วย

ถ้าผิดบอร์ดก็ขอละกัน

ใครเจอเบาะแสติดต่อมาด่วนๆเลยนะ

อยากได้รถบ้านรู้ประวัติ

จะเอาไปบรรทุกของหนักที่ใต้

ใครเจอ โทร 081-4463608 เชด

ปล. ขอให้สวยเดิมไม่ชนหนักนะ ถ้าถูกใจสดกันไปเลย

รถอื่นไม่ใช่ big m ได้มะ

เอาไปทุกปาล์มน้ำมันเหอน้าเชด:biggrin:

ไม่ได้ชนหนัก แต่ คว่ำไป 3 รอบครึ่งแล้ว ลากไปชน ต้นตาล คนขับรถคันนั้น ทุกวันนี้ ยังมีชีวิตอยู่ขับ 26 ด้วย น้า สนใจไหม ฮะ

มาสด้ากระบะเปิด 3 ทางเหมาะแก่การบรรทุกมากๆๆได้มะ
เครื่อง 2800 โบ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่น้องทุกคนที่เป็นหูเป็นตาให้นะครับ

ตอนนี้ได้เรียบร้อยแล้ว สปอร์ต 2 ประตู สีขาว

ปล. ขอบคุณตาโอ๊ตด้วยที่ชี้เป้าแต่ว่าคันนั้นมันมีแคป

ไฟล์แนบ

70.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 168

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม