• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

โช๊ค gabแดง กับ cuscoในรูป ตัวไหนน่าใช้กว่ากันคับแนะนำด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ yellow31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

yellow31

yellow r31 เหลือง
Register
เข้าร่วม
23 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัวไหนน่าใช้กว่ากันคับแนะนำด่วน
แล้วโช๊ค 200sx คู่หน้า ไส่ a31 แล้วเตี้ยกว่าโชค s13 มั้ยคับ ตอนนี้ใช้ tein อยู่ เป็นของ s13 ไส่แล้วมันเตี้ย

แก้ไขล่าสุด:

ไฟล์แนบ

10.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
แก้ไขล่าสุด:
ตามเห็นส่วนตัวอ่ะ...แข็งนึบทั้งคู่ต่างกันที่ยี้ห้อ cusco จะมีสง่าราศีกว่า อยู่ที่ชอบอ่ะ
แต่ตัวแดงมันปรับได้อ่ะ แต่ผมไม่รู้ว่าปรับกี่ระดับอ่ะ....อยู่ที่ชอบแหล่ะว่าชอบปรับรึไม่ชอบปรับ
แต่ของผมชอบปรับอ่ะ....แข็งอ่อน...ตามใจ....

ต้องถามตัวเองก่อนครับว่า ชอบสไตร์ไหน เพราะโช๊คแต่ละยี่ห้อเค๊าผลิดมาเพื่อใช้กับรถที่ต้องการสมรรถนะต่างกัน จากทั้งสองชุดที่เสนอ
กรณีขับใช้งานปกติทั่วไป เห็นว่า GAB กระบอกแดงน่าจะนุ่มหนึบกว่า ซ้ำปรับหนืดหน้า 4 ระดับ หลัง 8 ระดับได้ด้วย แต่ราคาจะสูงกว่า Cusco
กรณีขับใช้งานทั่วไปและใช้ความเร็วสูงๆ บ่อย หรือใช้แข่งขันบ้างในบางโอกาส Cusco น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีกว่า GAB แต่ขอย้ำว่า ถ้าขับปกติในเมืองเป็นหลัก ตัวนี้ไม่น่าเล่นเพราะแข็ง ยิ่งจำเป็นต้องขับไปเรื่อยๆ ทำความเร็วไม่ได้จะกระด้างเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วตัวไหนใส่แล้วสูงกว่ากัน ของในรูปราคาเท่ากันนะคับ เห็นอย่างนี้แล้วสนใจ gab แล้วเรา ตอนแรกเลือก cusco ไว้คับ

แล้วตัวไหนใส่แล้วสูงกว่ากัน ของในรูปราคาเท่ากันนะคับ เห็นอย่างนี้แล้วสนใจ gab แล้วเรา ตอนแรกเลือก cusco ไว้คับ

200 เตี้ยกว่า s13 ครับต้องดูว่าทั้งสองชุดเป็นของอะไรครับ

จะถูกจะแพงต้องแดงไว้ก่อนครับ ได้ยินคนบอกมาว่าใช้ในเมืองGABแดงเลยครับปรับหนืดได้ด้วยผมก็อยากลองดูเหมือนกันครับ ส่วนCuscoผมว่าน่าจะแข็งนะแต่ถ้าชอบเล่นบ่อยๆก็น่าลองเหมือนกันครับ ว่าแต่ว่ามันชุดล่ะเท่าไหร่ล่ะครับดูงบด้วย:coolly-0010:

ผมใช้ Cusco แบบในรูปอยู่ครับทั้ง 4 ต้น ขอบอกว่าแข็งโครต ถนนประเทศไทยในชีวิตประจำวันไม่เหมาะจริงๆ ยิ่งถนนที่ลาดยางปะไม่ค่อยเรียบนี้เหนื่อยเลยครับ เหมาะกับทางเรียบๆหรือสนามแข่งมากกว่าครับ ถ้าอยู่แถวสุวรรณภูมิมาลองนั่งรถผมได้ครับ :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม