ขอขอบคุณป๋าโจ้ ป๋าลอง พี่มี่ แนน น้าออย จูซ บอม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถึง กทมเมื่อคืนนี้ต้องขอขอบคุณทุกท่าน และขอขอบคุณสถานที่ ที่ได้พบปะกัน ร้าน มิวสิค พานควายครับ ของเค้าดีจริงๆ อิอิ:biggrin:

ยินดีด้วยนะคับพี่ตั้ม.....

ที่มหาถึงกรุงเทพอย่างปลอดภัย ...

สังสรรค์เผื่อเมด้วยนะ

สะพานควาย....รูด...กระจาย 555+

ทีแรกตั้มกระซิบบอกว่าจะกลับก่อน แต่สุดท้ายแล้วผมต้องหนีกลับก่อนต้องขอโทษด้วยจริงๆไว้โอกาศหน้าแก้ตัวครับรับรองถึงไหนถึงกัน:byebye: :redface:

ทีแรกตั้มกระซิบบอกว่าจะกลับก่อน แต่สุดท้ายแล้วผมต้องหนีกลับก่อนต้องขอโทษด้วยจริงๆไว้โอกาศหน้าแก้ตัวครับรับรองถึงไหนถึงกัน:byebye: :redface:

กลับก่อนไรหละพี่ ตั้มเค้ารอดูแม่ไก่ออกไข่อยู่นานเชียว 5 5 5++

ปล. ของเค้าดีจิงๆ ครับ :biggrin:

กลับก่อนไรหละพี่ ตั้มเค้ารอดูแม่ไก่ออกไข่อยู่นานเชียว 5 5 5++

ปล. ของเค้าดีจิงๆ ครับ :biggrin:
ไม่รู้ กรูไม่เห็นอะไรซักอย่าง

ไม่รู้ กรูไม่เห็นอะไรซักอย่าง

:brick: ม่ายล่ายหลั่งใจเลยแสรดดดด.....อุตส่าห์เรียกน้องมายน์
ให้มานั่งพรีเซนต์งาน อีนังออยล์มัวแต่เอาหัวซุก จมูกไซ้ น้องเค้าอยู่นั่นแหละ ไอ่ชิ๊บอ๋าย แล้วตกลงเมื่อคืน ได้เรื่องป่าววะ

:biggrin: แต่เจ๊ ชอบกะทิ ว่ะ คิคิคิ จะเรียกแล้วเชียว อีเจ๊ แม่งมือไวฉกเอาไปซะก่อน เด๋วๆๆๆ มีแฉ ภาพลับ คิคิคิ

ออย ตกลงผมจองนะอะฟะฟะฟะเหล็กด้วย ชอบ

• กระทู้ ผู้เขียน
ออย ตกลงผมจองนะอะฟะฟะฟะเหล็กด้วย ชอบ
แต่ละท่าน มือนี้ยังกะปลาหมึก โดยเฉพาะ พี่ออยกะ แนน(ของเค้าดีจริงๆ) แต่ ฮาร์ดคอไปหน่อยวะ:biggrin: :biggrin:

แต่ละท่าน มือนี้ยังกะปลาหมึก โดยเฉพาะ พี่ออยกะ แนน(ของเค้าดีจริงๆ) แต่ ฮาร์ดคอไปหน่อยวะ:biggrin: :biggrin:

ถ้าเจอไอเอ๊กซ์นะ ยิ่งกว่านี้ 555

ไปไม่ชวน งอนแล้ว งอนจริงๆ
:mad:

อยากไปแต่ไม่ได้ไป

:biggrin: เอ๊า...มารับภาพไปก่อนเลย นังตั๊ม ณ ภูเก็ต
มาถึง กทมฯ ก็โดนลากเข้าก๊วน ทันที

ไฟล์แนบ

35.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
:biggrin: เอ๊า....ต่อไปนังออยล์

ไฟล์แนบ

31 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
    27.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
    30.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
:biggrin: ขาดรูปใครมั่งเนี่ย อิอิอิ
สงสาร ไม่อยากเอามาลง มันขอร้องไว้
เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

33.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    34.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
    34.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
    32 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    24.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
อ่าว คนนี้ของพี่แทนนี่นา 5 5

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม