ขายนาฬิกาหลายยี่ห้อประกันศูนย์ของแท้ ราคาถูกว่าในshop20%-40%

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ watchtime
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

watchtime

Register
เข้าร่วม
4 ก.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรียนลูกค้าทุกท่าน

ขณะนี้ watchtime.igetweb ได้เปลี่ยนชื่อเป็น

www.watchfam.com

สอบถามข้อมูลสินค้าติดต่อได้ที่ [email protected]

------------------------------------------------------

ขาย
seiko,alba,casio,appetime,io(orient),jaga ราคาถูก ของแท้ประกันศูนย์
ติดต่อได้ืั้ E-Mail : [email protected]
081-6724684 (แอ๊ค)
อย่าลืมแวะไปนะครับที่
www.watchtime.igetweb.com

แก้ไขล่าสุด:

เอารูปมาเพิ่มครับ

อย่าพลาด seiko,citizen matic กว่า70แบบ ราคาส่วนใหญ่2000กว่าบาท
http://watchtime.igetweb.com/index.php?mo=12&catid=149561

ตัวอย่างบางรุ่นมาให้ชมครับ ถ่ายจากสินค้าจริงนะครับ

รับpre-order นาฬิกายี่ห้อ The One นาฬิกาLED ดีไซน์ทันสมัย
http://watchtime.igetweb.com/index.php?mo=12&catid=150651

นาฬิกาPlayboy นาฬิกาแฟชั่นสำหรับสุภาพสตรี

PRE-ORDER NEW CITIZEN , ECO-DRIVE SUPER TITANIUM

ซิติเซ็น อีโค-ไดร์ฟ ซูเปเปอร์ ไทเทเนียม (Citizen, Eco-Drive Super Titanium) ตัวเรือนผลิตขึ้นจากแร่ไทเทเนียมบริสุทธิ์ ผ่านความร้อนสูง 2000 องศาเซลเซียลในระบบสูญญากาศ และเคลือบด้วยไอออน (IP) ซึ่งเป็นผลงานจากเทคโนโลยีชั้นสูงที่ใช้ในโครงการยานอวกาศเพื่อเคลืบยานอพอ ลโล เพิ่มความแกร่งตัดปัญหาเรื่องรอยขีดข่วน เทคโนโลยีจะทำให้ Citizen, Eco-Drive Super Titanium มีความแกร่งที่พื้นผิวสูงถึง 1200 HV ทนทานกว่าสเตนเลสสตีลถึง 5 เท่า แต่มีน้ำหนักเบากว่า 40% แข่งแกร่งทนทาน การออกแบบที่ทันสมัยจากซิติเซ็นแสดงตัวตนของคุณผู้ชายที่มีแบบฉบับเฉพาะตัว คงความสะดวกสบายในการใช้งาน เหมาะสำหรับผู้ที่เต็มไปได้พลังและคลั่งไคล้กิจกรรมกลางแจ้ง เพื่อการเคลื่อนไหวที่คล่องตัวเพิ่มสมาธิในเกมกีฬาที่โปรด ยังคงศักยภาพการทำงานที่เต็มเปี่ยมด้วยเทคโนโลยี อีโค-ไดร์ฟ จากซิติเซ็นที่มุ่งเน้นการผลิตนาฬิกาพลังงานแสง เพื่อการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมอย่างยั่งยืน (เครดิตบทความจากคุณruckdee)

สำหรับรุ่นที่สั่งได้ตอนนี้ก็จะมีรุ่น BM7081-01E , BM7081-51A , BM7081-51E , CA0030-52E

ส่วนรุ่นที่เหลือจะเข้ามาประมาณต้นเดือนพฤศจิกายนนะครับ

CA0021-53E ราคาโดยประมาณ 15,500 บาท

CA0021-02E ราคาโดยประมาณ 15,000 บาท

CA0030-61E ราคาโดยประมาณ 16,000 บาท

AT2025-11A ราคายังไม่ทราบแน่นอน

AT2025-02E ราคายังไม่ทราบแน่นอน

K-PDD23CN SINGLE DISPLAY STAND

Size : 97(H)x50(W)x70(D) mm

Weight : 20g

ขาตั้งนาฬิกาCASIO 100/อัน

3อันขึ้นไป 80/อัน

TO-MCAA1-1 GIFT BOX

Size : 97(H)x50(W)x70(D) mm

Weight : 129g

กล่องนาฬิกาCASIO 250/กล่อง

รับPRE-ORDER SEIKO ถูกกว่าในshopเป็นหลักพันนะครับ (คลิกเลย)

นาฬิกาแฟชั่นจากเกาหลี(luscious girls,enakei,naughty naughty pets,julius,mini)ของแท้ประกันศูนย์
ลิขสิทธิ์จัดจำหน่ายถูกต้องเพียงไม่กี่แห่งในประเทศไทย

ขออนุญาตดันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม