• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

lสอบถามเรื่องภายในหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ skyblood
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

skyblood

Register
เข้าร่วม
1 ก.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมเป็นคนร่างสูงใหญ่ แต่อยากจะมีเซฟิโร่ไว้ใช้

แต่ภายในมันแคบมาก พอจะมีวิธีมั้ยครับที่จะทำให้นั้งแล้วไม่อึดอัด

เคยไปลองนั้งแล้ว หัวติดหลังคาเลยอะคับ แคบจัง

รบกวนด้วยนะคับ :coolly-0001:

คือผมเป็นคนร่างสูงใหญ่ แต่อยากจะมีเซฟิโร่ไว้ใช้

แต่ภายในมันแคบมาก พอจะมีวิธีมั้ยครับที่จะทำให้นั้งแล้วไม่อึดอัด

เคยไปลองนั้งแล้ว หัวติดหลังคาเลยอะคับ แคบจัง

รบกวนด้วยนะคับ :coolly-0001:
ผมสูง 188 หนัก 96
เล่นเบาะมาสารพัด จบที่
เบาะRECARO DC2 ครับ:coolly-0033:

ไม่ติดหรอพี่ ผมนั้งเบาะเดิม หัวยังติดเลยอ่า เซ็ง..

ไม่ติดหรอพี่ ผมนั้งเบาะเดิม หัวยังติดเลยอ่า เซ็ง..
ไม่ติดครับ เมื่อก่อนตอนแข่งต้องใส่หมวกกันน๊อคเลยเล่นราง SUPER LOW
ตอนนี้ไม่ได้แข่งแล้วก็มาเล่นราง LOW หัวยังห่างจากหลังคา4นึ้วมือครับ:coolly-0033:

Recaro แน่นอนครับมันต่ำกว่าเบาะเดิมเห็นๆ :coolly-0003:

แล้วราง superlow ใส่ได้กะทุกเบาะเลยหรือป่าวครับ

แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่คับ

แล้วราง superlow ใส่ได้กะทุกเบาะเลยหรือป่าวครับ

แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่คับ
ป๋าจอนใหญ่เค๊าเลิกเล่นแล้วก้อลองถามแกดูนะครับ เผื่อแกจะขาย

ราง RECARO SUPER LOW
ใส่ได้กับเบาะ RECARO เท่านั้นครับ:coolly-0033:

ป๋าจอนใหญ่เค๊าเลิกเล่นแล้วก้อลองถามแกดูนะครับ เผื่อแกจะขาย
เก็บไว้ดูเล่น ไม่ขาย เผื่ออนาคตอยากเล่นขึ้นมา ครับ:coolly-0033:

ขอเพิ่ม ตัวเลือก นิดหน่อยครับ

เบาะ R32 ผมว่าก็ โอ น่ะครับ

ถ้าสูง สัก 180 กว่า แต่ตัวไม่หนามากก็นั่งสบายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม