พี่มี่ นี่รูปพี่มี่เหรอเนี่ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
55555555555 สมัยไหนเนี่ย

ไฟล์แนบ

3.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 227

เอ่อใช่ผมยาวด้วย

สมัยยังเป็นหนุ่มๆ5555+

• กระทู้ ผู้เขียน
นี่ก็อีกรูปนึง

ไฟล์แนบ

4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 144
:sweet_kiss: ...:sweet_kiss: ...:sweet_kiss:

มาจากไหนว่ะนี่..555+

:boss: สมัยน้าน คงเท่มากๆเลยพี่โผม....

หานานไหมพี่รูปแบบนี้(ถ้าจะนานมากๆ)

สมัยวัยรุ่นมานต้องมีบ้างผมยาวๆเนี๊ย (สมัยยังไม่มีเมียวุ้ย)

จิงพี่ไม่มีเมียยาวได้มีเมียแล้วผมมันสั้นอัตโนมัติ(โดนจิกหัวใช้)

หล่อยังไง ก็หล่ออย่างงั่น...เอิ๊กๆๆ

หน้านี่ยุค 60 เลยนะเนี่ย
หรือยุค ร๊อคแอนด์โรล์
ให้แสงได้ดีจิงๆๆ

หน้านี่ยุค 60 เลยนะเนี่ย
หรือยุค ร๊อคแอนด์โรล์
ให้แสงได้ดีจิงๆๆ

นี่ถ้าไม่ได้ตากล้องฝีมือดีกรูก็คงแย่วะ แต่สบานเลยว่าในรูปน่าจะอายุสัก 19หรือ20เนี๊ยแหละ:eeek:

ไม่น่าเชื่อ...หล่อระเบิด

ใครมีรูปเก่าๆก็เอามาลงอวดกันบ้างสิวะ ใจป่าว........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม