ขายแล้วคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31552
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31552

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระผมนาย M คับ คือว่ากะผมขายรถแล้วนะคับ:sure:

ไม่ได้ใช้เซฟแล้ว :burn:

แต่กะผมยังอยู่ในคลับcefได้ใช่ไหมคับ:cry:

อยู่ได้ดิ แล้วไมไม่หามาใช้อีกซักคันล่ะ 55

ทำซ่ะ สวยเลยขายไปเท่าไร..

:cry: ขายไปแบบถูกๆคับ

ขายดาวน์ เต็นมันกดราคามากเลยคับ

ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ EVOคับผม

น่าเสียดายคับ รถสวยมากกกกกกกกกกก

แล้วขายเต็นไหนคับ เพื่อนหาขับอยู่จะได้แนะนำ (เสียดายคับรถสวยๆ)

มิน่านายไม่โทรหาพี่เลยนะ น่าเสียดายแทนวะ วันที่8ไปมิตติ้งไหม๊ถ้าไป ไปพี่ก็ได้

ไปเป็นสาวกขับ 4 แล้วเหรอคับ

ขายรถไปแล้วก็ยังเจอกันได้ครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะคับที่ยังต้อนรับกะผมอยู่

แล้วถ้าวันไหน ว่างๆจะเข้าไปหาพวกพี่ๆนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม