• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เครื่อง rb 20 de ออโต้ น๊อคครับซ่อมคุ้มไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ otto1818
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

otto1818

Register
เข้าร่วม
16 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือรถไปชนมาหม้อ น้ำรั่ว จัดการอุดแล้วซึมนิดหน่อย ขับกลับจากอุบล คอยดูเข็มความร้อยเลื่อยๆความร้อนไม่ขึ้นก็ขับมาเลื่อยๆพอมาถึงสระบุรีเครื่องมีอาการแปลกๆเหมือนสะดุดหน่อยก็เลยจอดดูพอเข้าซ้ายยกคันเร่งเครื่องก็ดับเลย เปิดฝากระโปรงควันท่วมเลยขึ้นที่บริเวณฝาด้วย ตอนนี้สตาร์ทไม่ติด ซ่อมคุ้มไหมครับ วานผู้รู้ช่วยบอกด้วย

เข็มความร้อนไม่ขึ้น เพราะเซ็นเซอร์มันไม่มีน้ำให้จับอุณหภูมิหรือป่าว
หมายถึงน้ำออกไปจนหมดหม้อแล้วน้านแหละ เข็มมันก้อไม่ขึ้นนะ จะอยู่ตรงกลางตลอดเลย
ควันท่วมแบบนั้นฝาน่าจะโก่งแล้วล่ะ ไอที่มันสตาร์ทไม่ติด เพราะน็อคเซ็นเซอร์มันจัดการน็อคเครื่องไปแล้วนั่นเอง
ซ่อมไม่คุ้มครับ เครื่อง RB ไม่แพง ยิ่ง N/A ยิ่งไม่แพง ค่าวางก้อไม่แพง เพราะมันไม่ต้องแปลงอะไร

แต่ถ้าเจอเครื่องรุ่นเดียวกันยกลงถูก ๆ สภาพดี ๆ ก้อน่าสนนะ ไม่เปลืองงบด้วย

เตรื่อง rb 20 ไม่โบ 12วาว จะยกลงอาทิตย์หน้าจะลงเจสนใจโทร0886238887ราคาถูกมีของแถมให้ด้วย

เหมือนพี่ 211 ว่าไว้เลยครับ

หาเครื่องยกลงแจ่มๆ วางใหม่ดีกว่าครับซ่อมไม่คุ้ม
ของผมสายพานลาวริ้นขาด วาวร์คดไป 1 ซ่อมไป 8,000
คิดถึงทุกวันนี้แม่มน่าจะวางใหม่เลย เฮ้อ

ไม่คุ้มมมมมมมมม