ขาย > > > > O H L I N S suspensions < < < <

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31934
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31934

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
29 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประกาศยกเลิกการขายก่อนแล้วกันครับ ตอนนี้ใส่อยู่4ตัว เริ่มติดใจ นุ่ม+หนึบ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คู่หน้าครับ
attachment.php

คู่หลัง สปิง24v+รองสเปเซอร์1นิ้ว(ไม่ชอบสูงเอาออกได้ครับ) ตอนนี้ยังใส่อยู่ในรถคับ

ใส่กับล้อขอบ18ได้เลยไม่ติด ไม่เตี้ย
ใส่แล้วความสูงตามรูปเลย

แก้ไขล่าสุด:

ไปใส่อะไรแทนอ่ะ - -*
กำลังมองหาตาอิน สุดยอดถนน(tein SuperStreet)อะครับพี่:coolly-0023:

แต่คงต้องรอปล่อยชุดนี้ให้ได้ก่อนอะครับ:coolly-0027:

กำลังมองหาตาอิน สุดยอดถนน(tein SuperStreet)อะครับพี่:coolly-0023:

แต่คงต้องรอปล่อยชุดนี้ให้ได้ก่อนอะครับ:coolly-0027:

คิดดีแล้วหรือ ขายช๊อค Mono-tube ไปเล่น Twin-tube น่ะ :coolly-0030:

คิดดีแล้วหรือ ขายช๊อค Mono-tube ไปเล่น Twin-tube น่ะ :coolly-0030:
จริงแล้วผมก็ชอบฟิลลิ่งชุดนี้นะคับ แต่มันดันปรับความสูงไม่ได้ตามใจอะคับ:coolly-0018:

ยังไง รบกวนพี่แป๊ปช่วยแนะนำหน่อยก็ดีนะคับ:coolly-0007:
แลกกันมั๊ย?

อิอิ
แลกกับอะไรอะครับพี่ต้น:coolly-0043:

ชุดนี้ใส่แล้วความสูงตามนี้ "เป๊ะ"(รถมีถังแก๊ส58ลิตรด้วยนะครับ)

ผมเคยโทรไปสอบถามครับ
แต่ช่วงนี้ยังไม่ได้เข้าไป กทม. เลย
ยังไงอัพไปก่อนนะครับ

ผมเคยโทรไปสอบถามครับ
แต่ช่วงนี้ยังไม่ได้เข้าไป กทม. เลย
ยังไงอัพไปก่อนนะครับ

เข้า กทม.วันไหนโทรบอกได้เลยครับ ถ้าชอบจริงๆ ราคาคุยกันหลังไมค์ได้ครับ มาไกลเห็นใจครับ:coolly-0033:

ไม่ต้องกลัวเตี้ยครับ ตามรูปนี้เลย

:coolly-0034:

อัพ:coolly-0021:

"up"ไปครับ....:coolly-0009:

ประกาศยกเลิการขายก่อนแล้วกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม