• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

????......รถท่านใด A31 หน้า R34 สีขาว....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lording1
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lording1

Register
เข้าร่วม
26 พฤษภาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีอะไรหรอกครับ เห็นเมื่อเช้าขับผ่านแถว สาย 4 สวยดีครับอยากถาม ว่า

ทำมาที่ร้านใดครับ ราคาเท่าไหร่ครับ สีขาวด้วยสวยมากๆ เป็นรถที่ผู้ชายขับ

แล้วดูแมน จริงๆ....ศึกษาข้อมูลอยู่ครับ ....อยากจะเล่นรุ่นนี้บ้าง

แนะนำหน่อย ครับ........หน้า34 ขับแล้วดูแมนจริงๆ :coolly-0022:

คันนี้เค้าเป็น r34 ครบๆ ทั้งคันนะครับ ถ้าเป็นคันเดียวกัน ชื่อสำนักกับเบอร์ติดต่อมีอยู่ในรูปแล้วครับของโทรไปคุยกับพี่เค้าดู

• กระทู้ ผู้เขียน
คันนี้เค้าเป็น r34 ครบๆ ทั้งคันนะครับ ถ้าเป็นคันเดียวกัน ชื่อสำนักกับเบอร์ติดต่อมีอยู่ในรูปแล้วครับของโทรไปคุยกับพี่เค้าดู

ไม่ใช่ คันนี้ ครับ แต่กันชนหน้า ทรงเดียวกันเลย คันที่เห็น ตูดยังไม่ทำครับ แต่ก็สวย:coolly-0001:

ไม่มีอะไรหรอกครับ เห็นเมื่อเช้าขับผ่านแถว สาย 4 สวยดีครับอยากถาม ว่า

ทำมาที่ร้านใดครับ ราคาเท่าไหร่ครับ สีขาวด้วยสวยมากๆ เป็นรถที่ผู้ชายขับ

แล้วดูแมน จริงๆ....ศึกษาข้อมูลอยู่ครับ ....อยากจะเล่นรุ่นนี้บ้าง

แนะนำหน่อย ครับ........หน้า34 ขับแล้วดูแมนจริงๆ :coolly-0022:
ไม่รู้ใช่คันเดียวกันหรือเปล่า
ถ้าในละแวกนี้ cef หน้าr34 สีขาว แต่ฝาโปงดำนะ
คันนี้อยู่แถวๆศาลายาครับ
เท่าที่รู้แปลงหน้ามาจากร้าน ไฟเบอร์แถวสาย5 ครับ
เคยเจออยู่ คันจริง สวย เนียน มากๆครับ

ผมก็อยู่สาย4 แถวๆสามมิตรมอเตอร์
คุณอยู่ช่วงไหนครับ

แก้ไขล่าสุด:
A31 หน้า R34 สีขาว
ไฟท้าย (ไม่แน่ดำหรือแดง)

แต่ที่รู้ๆ คือเขาไม่มีกันชนหลัง วิ่งแบบโบ๋ๆ เลย
ไม่รู้ใช่คันเดียวกันหรือเปล่า

วันนั้นเห็นวิ่งอยู่เส้นกาญจนา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม