• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มีเรื่องมาถาม 2 เรื่องครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ martinx9
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

martinx9

Member
Register
เข้าร่วม
13 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่องแรก พอดีได้ A31 มาอ่าครับแต่เป็นป้าย ตจว อยากย้ายมาเป็น ป้าย กทม ครับ แต่กลัวตรวจสภาพไม่ผ่านเพราะท่อดังมาก ต้องทำอย่างไรถึงจะตรวจสภาพผ่านครับ หรือ ใครพอจะทราบแหล่งที่เค้ารับทำมั้งครับ

เรื่องที่สอง มีร้านไหนสามารถ ซ่อม โช๊คหลัง HKS ได้มั้งครับพอดีมันรั่วทั้ง2ต้นเลยครับ อยากเอาไป OH ใหม่มีร้านไหนแนะนำมั้งมั้ยครับ ขอบคุณครับผม:coolly-0006:

ถ้าดังมากก็ผ่าตัดใส่พักกลางสักใบ เงียบลงเกือบครึ่งครับ

ถ้าขี้เกียจผ่าตัด ก็ต้องมีค่าสำลียัดหูให้นายช่างละครับ ( ถ้าช่างพูดง่าย )

เครื่องซ่อมโชครอผู้รู้ครับ

เรื่องแรก พอดีได้ A31 มาอ่าครับแต่เป็นป้าย ตจว อยากย้ายมาเป็น ป้าย กทม ครับ แต่กลัวตรวจสภาพไม่ผ่านเพราะท่อดังมาก ต้องทำอย่างไรถึงจะตรวจสภาพผ่านครับ หรือ ใครพอจะทราบแหล่งที่เค้ารับทำมั้งครับ

เรื่องที่สอง มีร้านไหนสามารถ ซ่อม โช๊คหลัง HKS ได้มั้งครับพอดีมันรั่วทั้ง2ต้นเลยครับ อยากเอาไป OH ใหม่มีร้านไหนแนะนำมั้งมั้ยครับ ขอบคุณครับผม:coolly-0006:
หาไซเรนเซอร์ใส่เข้าไปโดยไม่ต้องดัดแปลง
ตรวจเสร็จค่อยเอาออกครับ:coolly-0033:

ลองคุยกับพวกที่รับโอน ย้าย ดูดิครับ
พวกนี้เค๊ามีเส้นมีสาย มีพรรคพวก เราจ่ายเงินอย่างเดียว เด๋วเค๊าก้อจัดการให้เสร็จสรรพแหละ

หาไซเรนเซอร์ใส่เข้าไปโดยไม่ต้องดัดแปลง
ตรวจเสร็จค่อยเอาออกครับ:coolly-0033:

แหล่ม ๆ แล้วหาซื้อได้ที่ไหน อ่า:coolly-0023:

แหล่ม ๆ แล้วหาซื้อได้ที่ไหน อ่า:coolly-0023:
เดินเชียงกง หรือ ให้ร้านท่อไอเสียทำ ง่ายๆแต่สวยหรือไม่สวยอีกเรื่องนึงครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม