++เรียนพี่น้องที่จะไปงาน 4 ปีครับ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อย่าลืมเอาของขวัญมาจับฉลากกันด้วยนะคั๊บ
ราคาขั้นต่ำ 200 บาท
ไม่ได้บังคับแต่อย่างใด แต่อยากให้เอามาร่วมสนุกกันนะ

เปลี่ยนจากหมูยอเป็นกุนเชียงได้ปะ....

อย่าลืมเอาของขวัญมาจับฉลากกันด้วยนะคั๊บ
ราคาขั้นต่ำ 200 บาท
ไม่ได้บังคับแต่อย่างใด แต่อยากให้เอามาร่วมสนุกกันนะ
คับ...

ถ้าได้ไปนะ..! :smile: :biggrin:

รับแซบ คร้าป

ยังไม่รู้ว่าจะได้ไปรึป่าว ต้องรอดูวันเสาร์ (ไม่มีคนเลี้ยงลูก....)

อย่างนี้ น้าออย ต้องซื้อของขวัญ 2 ชิ้น อ่ะดิ คริคริ :biggrin: :biggrin:

รับแซ๊บ

แต่อาจลืมได้ เนื่องจากช่วงนี้ความจำสั้น

เลี้ยงหลบกองหลังเข้าไปยิงเลยนะน้าอ๊อด..วางเท้าดีๆแล้วปั่นไซ้รฺ ก้อยเข้าไปเลย 5555
ป๋มเลิกเล่นบอลแร้วกั๊บ..

..น้าบอลแกตรูดบานแร้วง่ะ...เล่นไม่ไหว..!!!

55555555..... :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม