หัวตัดของ R32 Gt-r แบบไม่มีเครื่อง ราคาซักเท่าไหร่อ่ะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31789
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31789

RB25.6DET Coming...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครพอจะทราบราคามั้ยคับ ช่วยแนะนำทีครับผม :eeek:

มีใครพอจะทราบราคามั้ยคับ ช่วยแนะนำทีครับผม :eeek:
หาแค่หน้าตัดก้อพอม๊างง ตาเป๊บ
ไม่มีเครื่องอย่างอื่นก้อเอามาใช่บ่ได้
อ้อ ช่วงล่างด้านหน้าน่าจะพอได้ แต่โช๊คใช้ไม่ได้เด้อ

มี หน้าตัด
32gts ขายครับ เหอๆ (ฉวยโอกาส อิอิ)
ไม่มีแผงแอร์กะหม้อน้ำ
มีไฟหน้า ไฟเลี้ยว กันชนหน้า คานในกันชน หน้า
ถ้าจะเอาไปแปลงหน้าเป็น R32 ก็ได้เลยครับ
รู้สึก จะต่างกะ Gtr แค่ไม่มีกะจังหน้ามั๊งครับ ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับ

ถ้าเกิดเอาหน้า 32 GTS ที่ผมว่า ไปแปลงแล้ว จะได้ประมาณนี้ครับ
ไม่ถูกใจก็ไม่เป็นไรลองๆหาดูก็ได้ครับ เชียงกงก็มีเยอะครับ:biggrin:

ไฟล์แนบ

53.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 503
รู้สึกว่ากันชน 32 Gtr ผมก็มีนะครับเด๊ยวลองหาดูอีกที่ว่ายังอยู่ป่าว เหอๆๆ หน้าจะได้ใกล้เคียง R32 Gtr เข้าไปอีก

• กระทู้ ผู้เขียน
คับพอดีไปเจอหัว Gt-r คับราคาไม่แพงอยู่อยู่ที่ ยุ่น ไปสอบถามพวกที่เอาของเข้ามา เค้าคิดค่าบริการ 70,000฿ เซ็งเรย แพงกว่าในบ้านเราอีก บ้าป่าว - -"

คับพอดีไปเจอหัว Gt-r คับราคาไม่แพงอยู่อยู่ที่ ยุ่น ไปสอบถามพวกที่เอาของเข้ามา เค้าคิดค่าบริการ 70,000฿ เซ็งเรย แพงกว่าในบ้านเราอีก บ้าป่าว - -"

ไปมีตติ้งป่าวแป๊ป

โทรมาด้วยเน้อ

ด่วน :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม