• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เพิ่งจะรู้...นะเนี่ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ meng
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

meng

Register
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้รถมาก็สักพัก เพิ่งจะรู้ว่าฝาท้ายมันมีไฟ แต่รถผมไม่มีสิครับและก็ไม่รู้ว่ารถผมมันขาด อะไรบ้างครับ ยังไง
แนะนำและพร้อมรูปด้วยนะครับอยากเห็นและจะได้เปรียบเทียบว่ารถผมขาดอุปกรณ์ส่วนใดบ้าง
ขอบคุณครับ

ผมว่าคุณถ่ายรูปรถคุณมาลงให้ดูดีกว่าครับ หลายคนดูจะได้บอกว่าขาดอะไรบ้าง ถ่ายทุกมุมของตัวรถ ภายใน-นอก หรือถ้าไม่ไกลนนท์ มาที่บ้านผมก็ได้ครับ จะดูให้แล้วกันครับ
หรือไม่งั้นคุณก็เข้าไปดูรูปในกระทู้มิตติ้งต่างๆ ของชมรมมีรถตกแต่งหลากหลายครับ...

เวลาเค๊านัดเจอนอกรอบที่ไหน ถ้าคุณรู้ คุณก้อตามเค๊าไปนะครับ
ทุกคนเค๊าใจดี ๆ ไม่ดุ ไม่กัดหรอก
พอไปเจอกันแล้วก้อทำความรู้จักกันซะ ทีนี้มีอะไรก้อจะได้ถามได้สะดวก
รถเราก้อมีตัวอย่างให้ดู รถเพื่อนก้อมีตัวอย่างให้ดู
ง่ายจะตาย

ได้รถมาก็สักพัก เพิ่งจะรู้ว่าฝาท้ายมันมีไฟ แต่รถผมไม่มีสิครับและก็ไม่รู้ว่ารถผมมันขาด อะไรบ้างครับ ยังไง
แนะนำและพร้อมรูปด้วยนะครับอยากเห็นและจะได้เปรียบเทียบว่ารถผมขาดอุปกรณ์ส่วนใดบ้าง
ขอบคุณครับ

พิมพ์อย่างนี้แสดงว่าไปดูรถของคนอื่นมาแล้ว..ก็ไม่ยากนี่ครับ..ก็กลับไปดูรถคันเดิมนั้นแหละครับว่าเขามีอะไรบ้าง
แต่ผมว่าอย่างแรกเลยนะ..ดึงหลอดไฟออกมาดูก่อนว่าไส้ขาดหรือเปล่าครับ

เวลาเค๊านัดเจอนอกรอบที่ไหน ถ้าคุณรู้ คุณก้อตามเค๊าไปนะครับ
ทุกคนเค๊าใจดี ๆ ไม่ดุ ไม่กัดหรอก
พอไปเจอกันแล้วก้อทำความรู้จักกันซะ ทีนี้มีอะไรก้อจะได้ถามได้สะดวก
รถเราก้อมีตัวอย่างให้ดู รถเพื่อนก้อมีตัวอย่างให้ดู
ง่ายจะตาย
จริงอย่างที่บอกครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม