• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หลังคาผุแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Jocker
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Jocker

Member
Register
เข้าร่วม
18 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0018::coolly-0018:มันแตกเป็นลายอีกแล้ว มีทางหายขาดไหมครับ :coolly-0018::coolly-0018:

ขอบคุณครับ

เปลี่ยนสถานเดียวครับจะเลือกหลังคาธรรมดาเก่าญี่ปุ่น
หรือจะเลือกซันรูฟก็หล่อเหลาไม่เบาตามทุนทรัพย์ครับ

5555 ตัดกระดูกงูด้านในครับ แล้วตีใหม่ ไม่ต้องเปลี่ยนหลังคา เท่านั้น จบ..........

แว๊ก มีอู่แนะนำไหมครับ

:coolly-0042:

5555 ตัดกระดูกงูด้านในครับ แล้วตีใหม่ ไม่ต้องเปลี่ยนหลังคา เท่านั้น จบ..........

รบกวนช่วยขยายความหน่อยครับอ่านแล้วงง หมายความว่าให้เปลี่ยนกระดูกงูด้านใต้หลังคาหรือเปล่าครับ :coolly-0043:

รบกวนช่วยขยายความหน่อยครับอ่านแล้วงง หมายความว่าให้เปลี่ยนกระดูกงูด้านใต้หลังคาหรือเปล่าครับ :coolly-0043:

อธิบายความด้านบนก้อคือ เปิดผ้า เลาะคานเดิมลงมา จัดการขูดกาวเก่า ปะผุคาน
จากนั้นเนื้อหลังคาด้านบนก้อคว้านออก แล้วตีแผ่นเหล็กใหม่เข้าไป เชื่อม แล้วก้อทำสี
งบที่ทำก้อหลายพันพอ ๆ กะซื้อหลังคาเดิมไปเปลี่ยนเลย ลองเช็คราคาดี ๆ ครับ
เพิ่มไม่เยอะ แต่หายขาด ผมแนะนำซื้อหลังคาเดิมไปเปลี่ยนนะ

<hr style="color: transparent;" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message --> 5555 ตัดกระดูกงูด้านในครับ แล้วตีใหม่ ไม่ต้องเปลี่ยนหลังคา เท่านั้น จบ..........
อธิบายความด้านบนก้อคือ เปิดผ้า เลาะคานเดิมลงมา จัดการขูดกาวเก่า ปะผุคาน
จากนั้นเนื้อหลังคาด้านบนก้อ คว้านออก แล้วตีแผ่นเหล็กใหม่เข้าไป เชื่อม แล้วก้อทำสี
งบที่ทำก้อหลายพันพอ ๆ กะซื้อหลังคาเดิมไปเปลี่ยนเลย ลองเช็คราคาดี ๆ ครับ
เพิ่มไม่เยอะ แต่หายขาด ผมแนะนำซื้อหลังคาเดิมไปเปลี่ยนนะ

ส่งอู่ไปแล้วครับ ทนฝนไม่ไหว แต่ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับ แต่ว่าราคาซ่อม เท่าราคาหลังคาใหม่จริงครับ ได้หลังคามา ไม่รวมใส่ แต่ผมส่งซ่อมไปละครับ

พี่ A31211 ครับ ผมไอครับพี่ ที่เคยคุยเรื่องหลังคาอ่ะครับ

เดี๋ยวพร้อมเมื่อไหร่จะเอารถเข้าไปเลยครับ น่าจะอีกไม่นาน(มั้ง อิอิ+)

พี่ A31211 ครับ ผมไอครับพี่ ที่เคยคุยเรื่องหลังคาอ่ะครับ

เดี๋ยวพร้อมเมื่อไหร่จะเอารถเข้าไปเลยครับ น่าจะอีกไม่นาน(มั้ง อิอิ+)
ยินดีครับผม
ปล. ชื่อเหมือนลูกชายป๋าลองเลย A311026 อ่ะ

อ้างถึง:
<table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset;"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kurosagi

</td> </tr> </tbody></table]
ยินดีครับผม
ปล. ชื่อเหมือนลูกชายป๋าลองเลย A311026 อ่ะ

อ่า ไม่รู้ว่ารับทำด้วย รู้ก่อน ส่งคนกันเองดีกว่า:coolly-0011:

อ่า ไม่รู้ว่ารับทำด้วย รู้ก่อน ส่งคนกันเองดีกว่า:coolly-0011:
ไม่เป็นไรครับ อันนี้หน้าเทคนิค ไม่ใช่หน้าซื้อขาย
บอร์ดนี้เหมาะสำหรับการแนะนำครับ ไม่เหมาะสำหรับมาขายของ