งาน4ปีนี้ฝั่งธน รวมพลังทน อึดๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31092

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เสาร์นี้ว่าไงพี่น้อง จัดไปอย่าให้เสีย

ขอให้ใส่เสื้อของทางชมรมนะครับ อย่าใส่เสื้อทีมไปครับผม

อย่าให้เสียอะไรฟะ

งานเริ่ม 4 โมง
เจอ 15.30 เป็นไง เจอปั๊มเจทไหน

ว่ามาเลยพี่น้องค้าบบบบ
สถานที่จัด แถวหลักสี่-แจ้งวัฒนะ

เจ็ทเก่า ก่อนถึงสมาคมชาวปักใต้ แล้ววิ่งข้างหลังไปทะลุแคราย

หรือจะไปทางด่วนลงดินแดง เอายังไงกัน

แต่เห็นเค้าว่าที่มิตติ้งมันเข้าจากเส้นวิภาวดีใกล้กว่าเยอะนิ

ไปด้วยได้ปะพี่ แต่ไม่มีรถอะคับ

ไปด้วยได้ปะพี่ แต่ไม่มีรถอะคับ

แล้วรถมึงไปไหนอีกอ่ะ

ใกล้ๆวันมาเช็คข่าวว่าติดรถใครไปได้มั่ง

ยูโน๊วววววววว :biggrin:

แล้วรถมึงไปไหนอีกอ่ะ

ใกล้ๆวันมาเช็คข่าวว่าติดรถใครไปได้มั่ง

ยูโน๊วววววววว :biggrin:
โอเค้ รถโดน civic เชี้ย ชนอะพี่ เลยต้องไปทำสี

อาจจะไปถึงค่ำหน่อยแต่ได้เจอแน่ๆ อิอิอิ (ต้องกล่อมลูกให้หลับก่อนแล้วค่อยไปครับ)

แนะนำวิ้งข้ามสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาที่สร้างใหม่ตรงปากเกร็ด ทางเสร็จแล้วสะดวกดีถนน4เลน
วิ้งเหมือนตอนไปมิตติ้งที่ ณ.นนท์ เข้าพระราม5(ตรงLOTUS) พอวิ้งถึงวงเวียนแล้วเลี้ยวซ้ายตรงตลอด ข้ามสะพานผ่านถนนรัตนาถิเบท ตรงไปอีกนึดจะมีขึ้นสะพานให้วนซ้ายจะไปออกตรงสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาบริเวณ5แยกปากเกร็ดเลย ลงตรงถนนแจ้งวัฒนะเลย
(ยังไงลองพิจาระนาดู)

รถมันะไปติด แถวแยกเมืองทองจะจิงับป๋า ป๋มว่า ขึ้นทางด่วน แล้วไปลงวิภา มันะโล่งกว่านะงับ ปล. ผมวิ่งอยู่ทุกวัน บางบอน-หลักสี่

มากันให้ได้ก่อนเรื่องไปเส้นไหนค่อยว่ากัน สบายๆ รถติดนิดหน่อยไม่เป็นไรหรอกครับผ้ม
ใครก็ได้มารับกูด้วย
รถชนมานิดหน่อย ยากไปแต่เอารถเข้าอู่ทำสีรับผ้ม

ฝากเนี้อฝากตัวด้วยคร๊าบ...พี่ๆฝั่งธน จากเด็ก ตจว.จะเข้ากรุง..จะไปให้ทันนะ

ใส่เสื้อเซฟไหยมานะครับพี่น้อง

ไม่ได้ซีเรียสขนาดนั้นหรอกครับน้องเอ็ม
ใครมีก็ใส่ไป อิอิ:smile:

ไม่มีก็ขอใส่เสื้ออะไรก็ได้ครับ
ต้องการความร่วมใจชาวเซฟไทย ไม่แบ่งแยกดินแดนครับ

สรุปจะเจอกันที่ไหนเนี่ย

เอาเป็นปั๊ม Jet แมคโครมั๊ย

จะได้ตรงวิ่งขึ้นทางด่วนพระราม 2 ไปเลย

ลงดินแดงใกล้ดีอย่าไอ้เก้งว่า

ซัก 15.30 น.เป็นไง อย่านิ่ง อย่านิ่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม