*** การแข่งขันฟุตบอลระหว่าง เซฟ-ไทย กับ ซีวิค คลับ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แข่ง 5 โมงเย็นคับ

ผลการแข่งขัน เด๊ยวมารายงาน ตอนค่ำๆ คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เสมอกัน 6 - 6 ครับ
แมตช์หน้าว่ากันอีกทีครับ
สนามค่อนข้างร้อน เล่นม่ะออก...

:biggrin: นี่ถ้ามี่ปายด้วยนะ เหอะ..ไม่อยากคุย

ทำไม ไม่เรียก หมีไปเตะล่ะพี่ ไม่งั้นนะ ชนะแน่นอน ( ฝั่งนู๋นนะที่ชนะ)

5555+

ไม่เห็นมีหญิงซ๊ากกกคน

ไม่เห็นมีหญิงซ๊ากกกคน
แล้วเสื้อแขนกุดสีดำ กระโปรงยีนสั้น ที่พี่มองอยู่นะ นั่นผู้ชายเหรอพี่ ไอ้จูซมันเห็นมันยังเพ่ออยู่เลยพี่ หรือชอบแบบ สวยเลือกได้ จะได้ให้พี่แนนจัดให้ 5555:biggrin:

แล้วเสื้อแขนกุดสีดำ กระโปรงยีนสั้น ที่พี่มองอยู่นะ นั่นผู้ชายเหรอพี่ ไอ้จูซมันเห็นมันยังเพ่ออยู่เลยพี่ หรือชอบแบบ สวยเลือกได้ จะได้ให้พี่แนนจัดให้ 5555:biggrin:

อย่าลืมซักเสื้อก่อนเอามาคืนด้วยนะโว้ย....555
นักบอลอาไรไม่มีเสื้อของตัวเอง:augenrollen: :augenrollen:

สวยเลือกได้แบบที่ออยมันเจอที่สีลมไง ก๊าก............

ดีแล้วที่ชนะไม่นั้น......เอาปีบคูมหัวแน่แน่

จัดให้เมิงก่อนเลย เอ็กซ์ เดือน พฤศจิ เด่วจัดให้เลย 5 5 5

...........ไอ้หม้อ............xxxxxxxxxxxx

555 กลัวหลอนอะพี่

เตะกันตอนไหนว่ะ...ลืมพี่แล้วหรือ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม