ขาย Turbo หมก 2เจ อัพใบ TD06-20G เข้ามาดูลายละเอียดครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311065
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311065

ตั้ม_โบเดิม!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วครับผมขอบคุนคับ

แก้ไขล่าสุด:

สุดยอดไปเลยตั้ม แนะนำเลยคำหมกแบบนี้มาหนักๆลึกๆเลยคับ

รถพี่ชายผมใช้อยู่ใน 1J สุดยอดเลยคับ

ของผมก้อออก แต่น้ำมันจะออกมาที่ โบว์ออฟ ถ้าจะเอาไปทำต่อนี่ คือ ให้เฉพาะเทอร์โบ หรือ ที่ 5900 เนี่ยทั้งเทอร์โบ กะใบใช่เป่าครับ
ถ้าจะเอาไปทำ คือซ่อมเฉพาะลูก 2 เนื่องจากลูกแรกไม่มีปัญหา และมีการ หมกมาแล้วทั้ง 2 ลูก ถูกต้องไหมครับ

ต้องแรก นึกว่าหมก KZ เล่น 06 20G
ถึงว่าวิงดีคับคันนี้

สุดยอดไปเลยตั้ม แนะนำเลยคำหมกแบบนี้มาหนักๆลึกๆเลยคับ
รถพี่ชายผมใช้อยู่ใน 1J สุดยอดเลยคับ

ขอบคุณครับพี่หมี:coolly-0044:

ของผมก้อออก แต่น้ำมันจะออกมาที่ โบว์ออฟ ถ้าจะเอาไปทำต่อนี่ คือ ให้เฉพาะเทอร์โบ หรือ ที่ 5900 เนี่ยทั้งเทอร์โบ กะใบใช่เป่าครับ
ถ้าจะเอาไปทำ คือซ่อมเฉพาะลูก 2 เนื่องจากลูกแรกไม่มีปัญหา และมีการ หมกมาแล้วทั้ง 2 ลูก ถูกต้องไหมครับ
เข้าใจถูกต้องครับ ให้ทั้ง ชุด 1ชุดประกอบด้วย เทอร์โบลูกแรกและลูกสอง ที่หมกมาแล้ว ครับ เดี๋ยวผมจะมาโพสต์รูปชัดๆอีกทีนะครับ คืนนี้แหละครับ รอแปบคับผม

ต้องแรก นึกว่าหมก KZ เล่น 06 20G
ถึงว่าวิงดีคับคันนี้
อิอิอิอิอิ

ขอบคุณครับพี่

ชาวคณะ เกษตรนวมินทร์ พาเพลินนนนน:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

นี่หละตามคอนเซ็บ แล้ว

รูปมาแว้วคับ

ตามน้านนนนนนนนนนนนนนนน

เสียดาย ใส่1เจไม่ได้.......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม