++ถึงกลุมบางแสน มีเรื่องด่วน++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีครบรอบ 4 ปี วันที่ 8 ผมติดสัมนาบริษัท ที่ พัทยา ใครว่างมาชิงตัวประกันไปงานได้มั่ง จะได้ขอเจ้านายกลับก่อน กลัวถึงกรุงเทพดึกง่ะ.....:cool: :cool:

พอดีครบรอบ 4 ปี วันที่ 8 ผมติดสัมนาบริษัท ที่ พัทยา ใครว่างมาชิงตัวประกันไปงานได้มั่ง จะได้ขอเจ้านายกลับก่อน กลัวถึงกรุงเทพดึกง่ะ.....:cool: :cool:

ทั้งปี อย่าให้เห็นนะว่าไปยืนใส่วิกสีม่วงแถวริมหาด 55555+

มาไห้ได้นะครับ

ปล.แล้วพี่ไม่มารวมกับรังสิตแล้วไปพร้อมกันเหรอ

เอาไงกันตกลง

กลัวว่างานนี้น่าจะพลาด รถก็ยังไม่ได้ทำ แถม Af วีคสุดท้ายอีก ติดงอมแงม

ลาก่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพ่

เด๋วถามพวกก่อนอ่ะน้า...ว่าไปกันตอนไหน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม