• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รถผมไม่มีเบรคมือต้องใช้ของแพรตัวไหนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ turbofever
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

turbofever

Member
Register
เข้าร่วม
30 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมเพิ่งได้มาเจ้าของเดิมก็ไม่ได้ทำไว้
ตามรูปแพรผมเป็นรุ่นไหนครับแพรเดิมa31หรือr32ครับ
รู้แต่ว่าแปลงเบรคสกายห้ารู114.3แล้วแค่นั้น
จะไปหาชิ้นส่วนเบรคมือต้องใช้ของแพรตัวไหนครับ
ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

93.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119
    57.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    63.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105

รถผมเพิ่งได้มาเจ้าของเดิมก็ไม่ได้ทำไว้
ตามรูปแพรผมเป็นรุ่นไหนครับแพรเดิมa31หรือr32ครับ
รู้แต่ว่าแปลงเบรคสกายห้ารู114.3แล้วแค่นั้น
จะไปหาชิ้นส่วนเบรคมือต้องใช้ของแพรตัวไหนครับ
ขอบคุณครับ
แพA31 หรือ แพS13
คอม้าไม่ใช้เดิม อาจเป็น S14
เฟืองท้าย A31 หรือ S13 LSD
เบรค R32 หรือ R33 หรือ R34 หรือ Z32
แผ่นบังฝุ่นไม่ใช้ของ R32 หรือ R33 หรือ R34 หรือ Z32

ส่วนชิ้นส่วนเบรคมือใช้ของ R32 หรือ R33 หรือ R34 หรือ Z32 หรือ A31 ได้ครับ:coolly-0033:

แพท้าย A31 ครับ
ส่วนชุดเบรคมือไม่เกี่ยวกับแพท้ายว่ารุ่นไหน หาซื้อได้เลย จะเป็นแบบออโต้หรือด้ามเบรคมือธรรมดาก็เลือกเอาตามสะดวก เพราะพ๋มไม่รู้ว่าเครื่องเกียร์อะไรครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม