มีใครเคยใช้b16aบ้างครับผม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:redface: B16Aเทคเล็ก,เทคใหญ่ก็ได้ครับวางใน3Dอ่ะครับ พอดีอยากรู้ว่าเครื่องเดิมๆกินน้ำมันมากมั๊ยครับ แบบขับใช้งานในเมืองทุกวันไม่เว้นวันหยุดครับ แระถ้าโมนิดๆแบบแคมคู่เดียวกล่องแต่งจะกินต่างกันเยอะป่าวรบกวนหน่อยครับ:redface: :redface:

ขับทางไกลประมาณ9-11 นี่ล่ะคับ 3ดอ..เกียร์ออโต้ ในเมืองนี่ก้อ6-8นี่ล่ะคับ
ผมว่ากินนะคับ กินกว่าน้องเซฟผมอิก

text

:redface: B16A เทค เล็ก, เทค ใหญ่ก็ ได้ครับวาง ใน3Dอ่ะ ครับ พอดีอยากรู้ว่า เครื่อง เดิมๆ กินน้ำ มันมากมั๊ยครับ แบบขับ ใช้งาน ใน เมืองทุกวัน ไม่ เว้นวันหยุดครับ แระ ถ้า โมนิดๆ แบบ แคมคู่ เดียวกล่อง แต่งจะ กินต่างกัน เยอะ ป่าวรบกวนหน่อยครับ:redface: :redface:
โทรไปเบอร์นี้เลยครับพี่ที่ทำงานผมเองพี่แกพึ่งเปลี่ยนเป็นบี18ได้สัก4เดือนได้แต่ก่อนแก่ใช่บี16สอบถามได้พี่แกใจดีชื่อพี่ปองเบอร์โทร0891661225 ส่วนผมะคยใช่เอ็ม16และเฮชเค ตอนเรียน รดครับ(ขำๆน่ะ)

ขับทางไกลประมาณ9-11 นี่ล่ะคับ 3ดอ..เกียร์ออโต้ ในเมืองนี่ก้อ6-8นี่ล่ะคับ
ผมว่ากินนะคับ กินกว่าน้องเซฟผมอิก

ตามนั้นเลย

โทรไปเบอร์นี้เลยครับพี่ที่ทำงานผมเองพี่แกพึ่งเปลี่ยนเป็นบี18ได้สัก4เดือนได้แต่ก่อนแก่ใช่บี16สอบถามได้พี่แกใจดีชื่อพี่ปองเบอร์โทร0891661225 ส่วนผมะคยใช่เอ็ม16และเฮชเค ตอนเรียน รดครับ(ขำๆน่ะ)

ตามนั้นเลย
:redface: :redface: ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับแฮ่ๆๆ:redface: :redface:

ถ้าเครื่องสมบูรณ์มากๆ จะไม่กินต่างจากเครื่องเดิมๆเลยครับ
แนะนำเล่นเทคใหญ่ เซ็นเซอร์บนตัวใหม่ครับ เวลาวิ่งจะพุ่งอย่าเดียวครับ เชนเกียร์ลงแทนที่จะเป็นเอ็นจิ้นเบรค กลับกลายเป็นรถวิ่งขึ้นไปอีก เครื่องแรงมากๆๆครับ ปลายๆจะวิ่งได้กว่า2ร้อยครับ เทสเอา200วิ่งตามหลังลองแช่ดูครับ
แนะนำครับ ถ้าเจอเครื่องรุ่นนี้วายริ่งสายครบจริง ไม่ผิดหวังครับ

ไม่กินมากพี่ใช้อยู่ สบายจายด้าย
ปล.สนจายเข้าชมรม EG 3D ป่าว
เปนชมรมของ3D สนจายติดต่อด้ายนะ

ใช้อยู่แต่เปง D 16 Y อะครับ กินน้อยก่ากันเยอะ

เคยใช้ 3D แต่เป็นเครื่องเดิมคาร์บูฯฝาขาว
แด๊กซ์กระจาย
ในเมืองได้ 8 ก้อเก่งแระ
555++

ถ้าเครื่องสมบูรณ์มากๆ จะไม่กินต่างจากเครื่องเดิมๆเลยครับ
แนะนำเล่นเทคใหญ่ เซ็นเซอร์บนตัวใหม่ครับ เวลาวิ่งจะพุ่งอย่าเดียวครับ เชนเกียร์ลงแทนที่จะเป็นเอ็นจิ้นเบรค กลับกลายเป็นรถวิ่งขึ้นไปอีก เครื่องแรงมากๆๆครับ ปลายๆจะวิ่งได้กว่า2ร้อยครับ เทสเอา200วิ่งตามหลังลองแช่ดูครับ
แนะนำครับ ถ้าเจอเครื่องรุ่นนี้วายริ่งสายครบจริง ไม่ผิดหวังครับ
:redface: เทคใหญ่มันมีกี่รุ่นเหรอครับ ไม่ค่อยแม่นHONDAครับ รู้แค่มันมีเทคเล็กกะใหญ่เท่านั้นครับ:redface: :redface:

เคยใช้ 3D แต่เป็นเครื่องเดิมคาร์บูฯฝาขาว
แด๊กซ์กระจาย
ในเมืองได้ 8 ก้อเก่งแระ
555++
ไปใหนซะแล้วละ:biggrin: :biggrin:

ม่ะเข้าจายยยย รถก็เล้กน้ำหนักก็เบา ทะมายแมร่งแด๊กไม่ห่างจากเราเลย

ม่ะเข้าจายยยย รถก็เล้กน้ำหนักก็เบา ทะมายแมร่งแด๊กไม่ห่างจากเราเลย

เครื่องเล็กแต่เล่นรอบสูง แรงบิดและแรงม้ามารอบสูงมันก็แดกสิครับน้อง

เครื่องเล็กแต่เล่นรอบสูง แรงบิดและแรงม้ามารอบสูงมันก็แดกสิครับน้อง

อ่ออ.. ครับพี่ นั้นซิ แต่เห้นว่าถ้ามันขับในเมือง ถ้าไม่ซัดรอบปรกติ มันจะกินเท่านี้ เปล่าครับ..:biggrin:

รถเพื่อนผม บี 20 วิ่งได้ 10 โลลิตรอ่ะครับ แต่ถ้าซัดก็กินพอๆๆกับ เจเลยครับ

แต่นี้ซัดแล้วก็ยังไม่ต่ำกว่า9โลลิตรครับ ถ้าวิ่งสบาย80-100 ก็เกิน10โลลิตรครับ
เวลาซัดมาเร็วครับเมื่อเทียบกับเครื่องเอ็นเออื่นๆที่ลองมา
มันจะเป็นเซ็นเซอร์บนตรงลิ้นเลยครับตัวเเซ็นเซอร์จะแปะอยู่บนเลยเห็นๆครับผมเท่านั้นครับส่วนเลขเครื่องขึ้นต้นด้วย56เป็นต้นไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม