• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถังน้ำมันซึมเอาไรอุดดีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KUROKAWA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

KUROKAWA

Member
Register
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดียังหาถังสภาพดีๆไม่ได้อะคับ ตอนนี้เอาเทปอลูมิเนียมติดไว้อะคับก้อพอปะทังชีวิตไปสี่ห้าวันจากนั้นก้อต้องติดใหม่ ใช้อะไรติดดีคับที่มันทนๆหน่อย เพราะหาถังน้ำมันไม่ได้สักที

ลองหาพวกอีพอกซี่ที่เป็น 2 หลอด บีบผสมกันครับ
น่าจะเอาอยู่นะครับ แต่ถ้าให้ชัวร์เปลี่ยนดีกว่่าครับ
ป๋าลองน่าจะมีนะครับ

รู้สึกว่าเพิ่งโดนสอยอะคับ เดี๋ยวไปโฉบบ้านป๋าดีกว่า ขอบคุนมากคับ

รู้สึกว่าเพิ่งโดนสอยอะคับ เดี๋ยวไปโฉบบ้านป๋าดีกว่า ขอบคุนมากคับ

เอาสบู่ถูตัวมาฝนให้ละเอียดเล็กน้อยแล้วพอก ไปที่รูที่รั่วครับ :coolly-0003:

เอาถังไปอุดเชื่อมใหม่เลยครับดีที่สุด ถ้าไม่หาของใหม่ครับวันเดียวน่าจะเสร็จ:coolly-0034::coolly-0035:

เด๋วขอไปดูที่โกดังก่อนนะ รู้สึกว่าจะเห็นอยู่ใบนึง
ของอยู่แถว ๆ ลาดกระบัง
0817729909

ถ้ายังไม่ได้ซ่อม หรือเปลี่ยนใหม่ ผมเเนะนำให้จอดไว้ก่อนครับ

ช่วงนี้อากาศร้อนมาก กลัวเกิดอุบัติเหตุซ้ำอีก :coolly-0036: น่ากลัวครับ

เป็นห่วงนะคับเห็นว่าพึ่งมีไหม้ท้ายไปคันหนึ่งเป็นเพราะสาเหตุนี้ด้วยหรือเปล่า?? :coolly-0022:

ว่าจะเปลี่ยนอะคับ อีกอย่างบุบนิดๆด้วย เวลาขับรถเข้าโค้งน้ำมันหายเลย

ว่าจะเปลี่ยนอะคับ อีกอย่างบุบนิดๆด้วย เวลาขับรถเข้าโค้งน้ำมันหายเลย

เข้าโค้งแรงๆก้อหายเหมือนกันทุกคันครับ เพราะว่าน้ำมันจะเอียงไปข้างนึง (เอียงหนีลูกลอยวัดน้ำมัน) พอกลับมาขับตรงๆ เด๋วมันก้อกลับมา...

ถ้ารั่วคงไม่ออกไปเยอะมั๊งครับ...ถังน้ำมันไม่ใช่โอ่งเล่นน้ำสงกรานต์พอเข้าโค้ง น้ำออกแล้วออกเลย...5555

มันบุบตรงช่วงปั๊มติ๊กพอดีเลย ถ้าน้ำมันไม่เยอะ เอียงปุ๊ปไปปั๊ปเลย คับพี่หนุ่ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม