• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ยางใหม่ อินโด กับ ยางเก่า nitto สภาพ 99% จะเลือกอันไหนดีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ yellow31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

yellow31

yellow r31 เหลือง
Register
เข้าร่วม
23 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ยางใหม่ อินโด กับ ยางเก่า nitto สภาพ 99% จะเลือกอันไหนดี

ยางเก่า nitto สภาพ 99%

นู๋เลือกตัวนี้ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้ว nitto neo gen มีปัญหามั้ยคับ
ขอบ 18 นะคับ
เส้นในรูปเลยคับมือสอง 99%

NITTO เลยครับ ยางอินโดใช้ไปสักพักชอบบวมเป็นลูกมะนาว ไม่คุ้มครับ

ถ้าบอกว่า 99% ผมก็เอาอันนั้นครับเพราะขาดไปแค่ 1% ก็คือยางใหม่แล้ว :coolly-0022:

Nitto ครับ มีข้อแม้ว่าต้องไม่เคยลงพื้นนะ หุหุ แล้วราคามันเท่ากันมั้ยละนั่น

ไม่ต้องคิดเลย Nitto ครับ

พี่ที่ทำงานใช้ nitto ชอบบวมแก้ม ขอบ 19" เติมลม 40 ตลอด

อีกอันเคยใส่อยู่ dunlop ชอบบวมเหมือนกัน falken yoko ดีนุ่มเงียบ แต่ดอกหมดไวไปหน่อย ราคาเกินงบ

ว่าจะลองใช้ federal ดู 225/40/18 2800.- 265/35/18 4300-4600 ประมาณนี้

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม