ยางเก่า 1คู่ คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31967
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31967

A31.2
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
neova 255/40/17 ปี06 แก้มไม่แตก ไม่บวม แต่ดอกเกรียนๆ อย่างทีเห็น

ผมไม่ขาย ให้ฟรีเลย พอดีได้ยางจากป๋าลองแล้ว

วิ่งมาขนเอาเองนะคับ แถวๆ มศว. องครักษ์ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้

0868380978 ต้อง คับ

ไฟล์แนบ

37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    40.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    39.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    36.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99

กรี๊ดดดดดด มามิตติ้งมั๊ยครับ ถ้ามารบกวนติดมาด้วย
แต่ถ้าไม่มา มศว.องครักษ์นี่มันอยู่คลองไหนหว่า
เด๋วตามไปเอาครับ

อูยยยยย วิ่งกลับบ้านดีมั้ยเรา

• กระทู้ ผู้เขียน
เสร็จพี่ออยแล้วคร๊าบผม

:coolly-0040:หมายความว่าไงเนี้ย.....5+5+5
แอ๊ ๆ ๆ ขอบคุณน้องต้องสำหรับยางนะครับ
ไปเอายางแค่นี้จากบ้านไปกลับเฉียด ๆ 100 โลเอ๊งงงง
555++

แอ๊ ๆ ๆ ขอบคุณน้องต้องสำหรับยางนะครับ
ไปเอายางแค่นี้จากบ้านไปกลับเฉียด ๆ 100 โลเอ๊งงงง
555++

งั้นไปเอาเมื่อไหร่ บอกพี่ด้วย เลยไปหาบรรยากาศตำจอกที่นครนายกซะเลยดีมั้ยซักคืน..

งั้นไปเอาเมื่อไหร่ บอกพี่ด้วย เลยไปหาบรรยากาศตำจอกที่นครนายกซะเลยดีมั้ยซักคืน..

ไปด้วยได้มะคับ ไม่ไปตำจอก แต่ไปนั่งตบยุง:coolly-0011:

555++

พี่ออยเอาให้ผมใช่มั้ยยย :coolly-0033:

อยากได้อะ T T

พี่ออยเอาให้ผมใช่มั้ยยย :coolly-0033:
NEOVA คู่เก่าผมที่บอกจะให้อ่ะ สภาพมันไม่ไหวแล้วจิง ๆ
ดอกไม่มีเลย ย้ำ ดอกไม่มีเหลือเลย แต่ยางยังนิ่มอยู่ 555++
แก้มปริ และกินข้างจนถึงผ้าใบง่ะ ผมทิ้งไว้ที่ร้านยางแล้ว แต่ถ้ายังอยากได้อยู่
เด๋วจะไปเอามาให้นะ

ไปด้วยได้มะคับ ไม่ไปตำจอก แต่ไปนั่งตบยุง:coolly-0011:

ผมไปรับของมาแล้วอ่ะดิค๊าบบบ
จากบ้านผม ไปรับของที่คลอง 7 แล้วก้อกลัยบ้าน ราว ๆ 90km เองง่ะ

NEOVA คู่เก่าผมที่บอกจะให้อ่ะ สภาพมันไม่ไหวแล้วจิง ๆ
ดอกไม่มีเลย ย้ำ ดอกไม่มีเหลือเลย แต่ยางยังนิ่มอยู่ 555++
แก้มปริ และกินข้างจนถึงผ้าใบง่ะ ผมทิ้งไว้ที่ร้านยางแล้ว แต่ถ้ายังอยากได้อยู่
เด๋วจะไปเอามาให้นะ

อู้ย....ไม่เป็นไรคับพี่... เด่วระเบิด 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม