หาสายเบรกคู่หน้าหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาสายเบรกคู่หน้าหน่อยครับ
ของเดิมแหว่งจนเห็นเส้นสลิงแล้ว :coolly-0006:

ยังหาอยู่นะครับ

................................

ร้านอะไหล่ เส้นละ 500 มั้งถ้าจำไม่ผิดนะ

ผมมีเป็นสายถักครับ 1 คู่ 800 บาทครับ
08-3184-0972 นนท์ครับ

ผมมีเป็นสายถักครับ 1 คู่ 800 บาทครับ
08-3184-0972 นนท์ครับ
ถามหน่อยครับใส่กับเบรกหน้า สกายได้หรือป่าวครับ สภาพ มีรั่วไหมครับ

ถามหน่อยครับใส่กับเบรกหน้า สกายได้หรือป่าวครับ สภาพ มีรั่วไหมครับ
โทษทีครับ หายไปนาน..... มันติดเบรคหน้ามาครับ ไม่รั่วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม