ถามหน่อยมีคราบน้ำมันเบนซิลตรงหัวฉีดปะเก็นชำรุดหรือ เปล่าครับเวลาเปิดห้องเครื่องก็มีกลิ่นน้ำมันเบนซิลใ ครรู้ตอบหน่อย เครื่อง20 e เดิมๆครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31620
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31620

not.3 phuket {*_*}
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
12 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามหน่อยมีคราบน้ำมันเบนซิลตรงหัวฉีดปะเก็นชำรุดหรือ เปล่าครับเวลาเปิดห้องเครื่องก็มีกลิ่นน้ำมันเบนซิลใ ครรู้ตอบหน่อย เครื่อง20 e เดิมๆครับแล้วก็ตอนนี้กินน้ำมันมากกว่าเดิมด้วยครับใครทราบช่วยตอบหน่อยครับ:verrckt:

หัวฉีดรั่วแล้วคราบผม ต้องเปลี่ยนแล้วแหละนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีไครพอทราบราคาใหมครับ

โอริงหัวฉีด เคยเปลี่ยน 6 หัว รวมค่าแรง 300 บาท

ผมเคยเปลี่ยนแล้วคับ ไม่หยุด ไม่แน่ใจว่าต้องไปเบิกของแท้รึเปล่า เพราะผมไปเทียบเอาน่ะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม