• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TTOONN
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TTOONN

Register
เข้าร่วม
17 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ จะเปลี่ยนใดที่ไหนดีครับ เอาแบบชาร์ตดีๆๆแรงๆๆผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ ไฟไม่พอครับ :coolly-0033::coolly-0033: สรุปว่าผมจะ ซื้อไดร์ชาตร์ 120Aได้ที่ไหนครับพี่ๆๆ

แก้ไขล่าสุด:

น้าจอห์นแกมีครับ ไปได้เลย

แล้วมีที่ไหนอีกบ้างครับ

พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ จะเปลี่ยนใดที่ไหนดีครับ เอาแบบชาร์ตดีๆๆแรงๆๆผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ ไฟไม่พอครับ :coolly-0033::coolly-0033:

- ลองเบิ้ลสายไดชาร์จ ดูก่อนก็ได้ครับ ประหยัดดี
- แต่ถ้าไม่พอจิงๆ ก็ลองคุยกับน้าจอห์นดูครับ ผมเห็นในกระทู้ของน้าจอห์นมี 100A ด้วยครับ

ปรกติไดร์ชาตร์มันมา 80-90 a อยู่แล้วมันน่าจะพอกับระบบไฟในรถของเรานะครับ
(ถ้าไม่ได้ติดเครื่องเสียงชุดใหญ่) อาการที่ว่าไม่พอไม่พออย่างไงครับ..ลองบอกรายละเอียดอาการอีกหน่อยครับ.....

พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ จะเปลี่ยนใดที่ไหนดีครับ เอาแบบชาร์ตดีๆๆแรงๆๆผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ ไฟไม่พอครับ :coolly-0033::coolly-0033:
ต้องถามก่อนว่าอยู่ดี ๆ ทำไมไม่พอ ใช้พัดลมไฟฟ้าเหรอครับ

ใช้พัดลมไฟฟ้า 2ตัวครับ

ไดชาร์ทที่ใช้อยู่กี่แอมป์ครับ....พัดลมไฟฟ้าสองตัว คงต้อง 100แอมป์ล่ะนะ

ผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ

ทะมัย 25 เดิมๆ พัดลมฟรีปั้ม แบตหลัง ไดร์ชาท 90A ไม่พอ ตอนนี้ ใส่ไดร์120 จบเลย

ไดร์120 ซื้อที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับพี่

สรุปว่าผมจะ ซื้อไดร์ชาตร์ 120Aได้ที่ไหนครับพี่ๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม