• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องเบรคหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jita
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jita

Register
เข้าร่วม
4 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เบรคR33กะR32มันต่างกันยังไงผ้าเบรคใช้แทนกันได้ไหม:coolly-0028::coolly-0044::coolly-0029:

r32gts จานกว้าง280mm หนา30
R32GTR จานกว้าง296mm หนา32 จานใบกวัก หรือจานเจาะใบกวัก
r33gts จานกว้าง296mm หนา30
r34gts จานกว้าง310mm หนา30

ทั้งหมดใช้ผ้าเบรคตัวเดียวกันครับ