รบกวนพี่น้องนีสนึงค๊าบบบบบ...?!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31367
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าพวงมาลัยของ R34 แบบในรูป ราคาประมาณเท่าไหร่คับ?
แบบว่าสภาพสวยๆเรยง่ะ....อยากกกกกกกก....:smile:

ไฟล์แนบ

106.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 173

มี5000ขึ้นแน่ๆ

ใส่ด้วยกันไม่ได้นี้ครับ...เพราะร่องฟันมีจำนวนไม่เท่ากัน....

น่าจะ 5000 up แหละ
แต่พี่ผมใส่ 33 GTR ได้นะ

อยากทราบว่าพวงมาลัยของ R34 แบบในรูป ราคาประมาณเท่าไหร่คับ?
แบบว่าสภาพสวยๆเรยง่ะ....อยากกกกกกกก....:smile:

เคยเห็นคับ ราคา 4ล้าน5 คับ ซื้อพวงมาลัยแถมรถด้วย 5555

สวยแฮะ..........................

เง้อออ...แพงจัง ! ขอบคุณทุกท่านมากค๊าบ..:sweet_kiss:

เง้อออ...แพงจัง ! ขอบคุณทุกท่านมากค๊าบ..:sweet_kiss:

ราคาแบบนี้ไปซื้อ iSotta อิตาลี่แท้ๆ ก้านยกดีฟ่า มือหนึ่ง 6000 ก่าเอง
หรือว่าซื้อเหล้าได้เพียบเลยนะ แต่อยู่กะน้าไม่ได้นานหยอก

เก็บตังไว้ซื้อเหล้าเหอะน้า เชื่อผม

เชื่อน้ากิฟ...............

อย่า ลืม เรียกนะ

ราคาแบบนี้ไปซื้อ iSotta อิตาลี่แท้ๆ ก้านยกดีฟ่า มือหนึ่ง 6000 ก่าเอง
หรือว่าซื้อเหล้าได้เพียบเลยนะ แต่อยู่กะน้าไม่ได้นานหยอก
อืมมม...ขอบคุณคับน้าเอกที่แนะนำ.. :smile:

เก็บตังไว้ซื้อเหล้าเหอะน้า เชื่อผม
อ่ะ..เชื่อก้อด้ายยยยยยยยย..........:wink:

เชื่อน้ากิฟ...............

อย่า ลืม เรียกนะ
วันนี้เรยมะน้ายู...แถวราม 30..โอมะ?.. :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม