หารถให้ผมหน่อยสิ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คันๆมานานแล้ว

อยากหามาปู้ยี่ปู้ยำซักคัน(ไอ้คันที่มีอยู่น้องก็ใช้อยู่)

เลยอยากวานพี่ๆน้องๆช่วยผมหารถหน่อยนะ

ยี่ห้อ : Nissan (เท่านั้นที่เราต้องการ)

รุ่น : Cefiro (รุ่นอื่นใว้ว่ากันอีกที)

ปี : ไหนก็ได้

ราคา : ไม่เกินแสนสาม

สภาพ : ไม่เกี่ยงขออย่าชนหนักและมีใครตายเป็นพอ

สี : อะไรก็ได้เดี๋ยวสาดใหม่อยู่แล้ว

เครื่อง : ช่างแม่งเดี๋ยววางใหม่

ล้อ : ล้อถ้วยๆกล้วยๆอะไรก็ได้

ภายใน : ขาดวิ่นแตกหักว่ามา หักลบราคาไป

ข้อแม้ : อันนี้สำคัญมาก ขอข้อแม้อย่างเดียวเลยคือเลขทะเบียน ขออย่าลงท้ายด้วยเลข 7 เป็นพอ

ไม่รีบไม่ร้อนครับ หามาเรื่อยๆตั้งแต่วันนี้ถึงสิ้นปี

หาได้ถูกใจราคาถูกตังค์เดี๋ยวพาไปลงอ่างเป็นการขอบคุณ

ใครมีเบาะแสเอามาลงที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

ขอบคุณมาก

มีคันนึง ไม่มีชนหนัก

เครื่องไม่มี ถ้าจะเอาแพงๆเจ้าของบอก เดี๋ยวประกอบ 2เจโบ ลงไปให้

ภายในหนังแท้ครบ

บอดี้ 12v มีซันรูฟ

ไม่ได้ต่อทะเบียน ไว้

ล้อ จะเอา หรือไม่เอาก็ได้ ถ้าเอา ใส่ avs model5 ให้ 8/9 17

ถ้าสนเดี๋ยวไปถามราคาให้ แบบ ครบ ไม่ครบ พิการ 555

ลองถามดูแล้วลองว่ามา ถ้าโอฯก็จัดไป

เดี๋ยวจะ + ให้หัวแตก เลย ก๊ากกก

บวกก็ไม่ซื้อ:boss:

สภาพ : ไม่เกี่ยงขออย่าชนหนักและมีใครตายเป็นพอ

:boss: มีอยู่คันแต่ ข้ออื่นผ่านหมดยกเว้นข้อนี้ เฮี้ยนด้วยบรื๋อ............

:boss: มีอยู่คันแต่ ข้ออื่นผ่านหมดยกเว้นข้อนี้ เฮี้ยนด้วยบรื๋อ............

กรำ:brick:

เห็นมีคนที่มาซื้อล้อหยดน้ำผมไปอะคับ เค้าว่าขาย 140.000 ยังไงลองโทรไปถามแล้วกันครับ 089-6658600

ถ้าแสนสี่แถมผ้ายันต์กะสายสิญให้

ยังไม่ได้โทรไปเลยว่ะโจ๊ก มัวแต่เมาอยู่พัทยา:brick:

ยังไม่ได้โทรไปเลยว่ะโจ๊ก มัวแต่เมาอยู่พัทยา:brick:
ลองดูแล้วกันครับ บางทีอาจโชคดี ซื้อรถแถมสัมพเวสีติดรถมาด้วย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม