++ มีเรื่องเตือนใจครับ ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31474
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31474

++ Bye Bye RB ++
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็นเรื่องเตือนใจอย่าทำนะ...
ไม่ได้มาคุยโม้นะครับเพียงแต่มีเรื่องกลุ้มใจอยากให้เพื่อนๆ ช่วยคิดหน่อยว่าผมจะทำยังไงดี
คือผมไปชอบรุ่นน้องในบริษัทอยู่คนหนึ่งจริงๆอายุก็ปูนนี้แล้วไม่น่าจะมีเรื่องแบบนี้เลย<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แล้วก็พยายามเลิกนิสัยแบบนี้แต่ก็เลิกไม่ได้ซักทีอย่างว่าละครับอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด <o:p></o:p]
น้องเค้าอายุ 20 เองแบบว่ายังสดเหลือเกิน เดินผ่านหน้าห้องทุกวัน
มองกันไปมองกันมาอยู่หลายวัน แต่งตัวก็ดี หุ่นนี้โคตรเลย
ใครเห็นต้องชอบเรียกว่าพาไปไหนคนมองเหลียวหลังละกัน
วันดีคืนดีก็เลยเรียกเข้ามาคุยในห้องทำงานก็ถามนู่นถามนี่ไปเรื่อย
ลองส่งสายตาดูแล้วท่าทางจะเล่นด้วยผมก็ปฏิบัติการทันที ชวนคุยหยอกเล่นทุกวัน
ในที่สุดก็เริ่มนัดไปกินข้าวดูหนัง ได้จับไม้จับมือเริ่มได้โอบหอมแก้มแต่ยังไม่ถึงขั้นนั้นแต่ก็คงใกล้แล้วละ<o:p></o:p]

ก็ดันมีเรื่องเข้ามาจนได้ ดันมีรุ่นน้องอีกคนในบริษัทมาชอบผมระหว่างที่จีบคนแรกอยู่ <o:p></o:p]
คนนี้ก็ใช่ย่อยถึงอายุจะมากกว่า 3 ปีหุ่นก็สูสีชอบใส่เสื้อผ้ารัดติ้วด้วย
ก็ไม่รู้มันหลงมันรักอะไรนักหนา
ชอบหาโอกาสมาคุยกับผมเวลาเข้ามาในห้องก็ไม่ค่อยจะนั่งชอบก้มๆเงยๆอยู่นั่นแหละ
เค้าคงชอบที่ผมเป็นผู้ใหญ่ อารมณ์ดี ใจดีอะไรทำนองนี้
เวลากลับก็ขอกลับด้วย บอกว่าบ้านอยู่ใกล้บ้านผม<o:p></o:p]
คราวนี้มีช่วงหนึ่งงานเยอะมาก กว่าจะเสร็จงานก็ค่ำๆ น้องเค้าก็รอขอกลับด้วย<o:p></o:p]
บางวันก็หิว ก็ต้องแวะกินข้าว พอกินเสร็จมันก็ง่วงใช่มั๊ยง่วงก็ต้องหาที่นอนซิ ผมก็เลยพาเข้าโรงแรม <o:p></o:p]
น้องเค้าก็ทำเป็นตกใจผมก็ไม่สนใจรวบหัวรวบหางซะเลย
เค้าก็ไม่ยอมอยู่พักเดียวในที่สุดก็อ่อนเป็นขี้ผึ้งลนไฟ <o:p></o:p]
แล้วเรื่องแบบนี้มันมีครั้งเดียวที่ไหนผมก็หาโอกาสกลับกับน้องเค้าบ่อยๆ<o:p></o:p]
ในที่สุดวันซวยก็มาถึง น้องคนแรกดันเปิดมาเจอผมจูบปากกับคนที่ 2 ในห้องทำงาน
หลังจากนั้นเค้าก็ร้องไห้ขอเลิกกับผมแล้วบอกว่า..........

<o:p></o:p]

"....จะไปบวชเป็นพระไม่สึกตลอดชีวิต"<o:p></o:p]

ส่วนคนที่ 2 ก็ดันจับได้ใบแดง ต้องไปเป็นทหารตั้ง 2 ปี ผมละกลุ้มใจจริงๆ

<o:p>:biggrin: </o:p]
http://www.cm-club.com/vb/showthread...d=1#post397846

ขอขอบคุณแหล่งที่มานะคับ

แม่งกวนตีน..........ให้กูตั้งใจอ่านตั้งนาน

ดีนะ..ตูมีเมียแล้ว

เสียใจด้วยนะคับ...หาใหม่ๆ ขอเอาใจช่วย!!!:sexy_girl:

อิอิ..:biggrin:

โถ...ความซวยของเกย์
...

โอ๊ย!!!! หรอกให้เด็กมาอ่าน
อุตส่าตั้งจายอ่านซะดิบดีเลย
เวงกามมมมมมมมมมมมมม

พี่ชินกะแกแล้ววะโจ้ ฮึ ฮึ..........:biggrin:

จับปลา(ช่อน)สองมือ

จริงๆแล้วในจะบอกว่า ไอ้2คนนั้นคือเพื่อนสนิทของไอ้โจ้มันเองครับ เดาดูดิใคร

ไอ้สาว x กะไอ้สาว จูด ว่าที่เจ้าสาวของโจ้ ฮิฮิฮิ

กรูว่าแล้ว..พักนี้ไอ้โจ้มันแปลกๆ

กรูชักจะกัวไอโจ้แร้วดิ...

:biggrin:
กรูชักจะกัวไอโจ้แร้วดิ...
โจ้แม่ม ร้าย นายแน่มากๆ เด็กในออฟฟิศยังไม่เว้น..ใส่เสื้อผ้ารัดติ้ว ...หุ่นดี น่ารัก....:sexy_girl:

ม่ายช่ายโว้ย กูอายุยังไม่ถึง 20 เลย

• กระทู้ ผู้เขียน
หึ หึ
:dribble:

เซงเยยยย.....อุตซ่าตั้งใจอ่าน

5555555555++:dribble: ถ้าเปลี่ยนเพศคงเปลี่ยนน่าอิดฉา:dribble:

นึกว่าเรื่องจริง

โถ...........:brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม