• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

A 31 อยากใส่พวงมาลัยR32 GTR หรือ GTS

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jang1328
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jang1328

Member
Register
เข้าร่วม
11 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
A 31 อยากใส่พวงมาลัยR32 GTR หรือ GTS ต้องทำไงบ้าง
สวิตช์ไฟเลี้ยวที่คอพวงมาลัยจะได้ตีกลับมาเอง มีรูปด้วยจะดีมากเลยนะครับ
ขอบคุณไว้ก่อนเลย

มีใครตอบหน่อยได้ไหมครับ

ตอบลำบาก เอาใส้ของพวงมาลัยเดิม ยำใส่เข้าไปในพวกสกาย บอกได้แค่นี้อะคับ

ตอบลำบาก เอาใส้ของพวงมาลัยเดิม ยำใส่เข้าไปในพวกสกาย บอกได้แค่นี้อะคับ

เจอคำตอบแบบนี้ผมไม่ต้องถามก็ได้ ตอบแบบที่คนไม่รู้ทำได้สิครับ
หรือตอบแบบช่างสิไม่ใช่คนที่จ่าย เงินแล้วยืนดู

เจอคำตอบแบบนี้ผมไม่ต้องถามก็ได้ ตอบแบบที่คนไม่รู้ทำได้สิครับ
หรือตอบแบบช่างสิไม่ใช่คนที่จ่าย เงินแล้วยืนดู

โทษทีครับ ผมไม่ใช่ช่าง แค่คนที่จ่ายตังแล้วยืนดู

แล้วทำไมไม่จ่ายตังค์แล้วยืนดูเอาละครับ ผมจะได้ชี้เป้าให้
ถ้าทำเองไม่เป็น แล้วมาขอความช่วยเหลือคนอื่นเค๊าอ่ะ มีความใจเย็น และน่ารักกว่านี้หน่อยครับ

ปิด กระทู้เลยดีกว่า จบครับ

ไม่น่าขอความรู้เลย

แก้ไขล่าสุด:
ใจเย็นครับ..อะไรที่ไม่รู้ก็ค่อยๆเรียนรู้ไปไม่เสียครับ

แหมะ ตั้งแต่ใช้รถมาผมก็ได้แต่จ่ายเงินและยืนดู

และร้อยละ99ของคนในเวปก็ไม่ใช่ช่าง คงจะได้คำตอบลำบากละครับ

คำว่าอธิบายลำบากก็คืออธิบายลำบาก ต้องไปถ่ายรูปทำ step by step ก็เท่านั้นเองแต่ถ้าคิดว่าจะทำเองให้ได้ ที่เขาอธิบายผมก็เข้าใจนะ เอาใส้พวงมาลัยเดิม มาใส่พวงมาลัยสกาย คุณก็ถอดมาดูสิว่าจะทำยังไงให้มันย้ายมาประจำการได้

แหมอย่าเพิ่งลบกระทู้นี้นะคับ .....55555 เด๋วจัดให้

โทถามง่ายกว่า ไหม? ครับ

ไม่ลำบากคนบอกด้วย

ปิด กระทู้เลยดีกว่า จบครับ

ไม่น่าขอความรู้เลย

ใช้คำแรงไปหรือป่าวครับ

ความจริงผมอ่านกระทู้นี้ตั้งแต่วันแรกที่โพสต์ ผมก็รอว่าจะมีคนมาตอบหรือป่าว เพราะเวลาอธิบายถ่ายทอดออกมาเป็นตัวหนังสือ มันต้องค่อยๆร้อยเรียงออกมา บางคนทำเป็น บอกให้ฟังได้ แต่ถ่ายทอดออกมาเป็นตัวหนังสือ หรือ ข้อความไม่ได้ ก็มีให้เห็นเยอะแยะ พอดีวันนั้นผมไม่มีเวลามานั่งพิมพ์ขั้นตอนให้อ่านหรอกครับ

วันต่อมา ผมเข้ามาดู ตั้งใจว่าจะตอบเองแล้ว แต่เห็นมีการโต้ตอบกับสมาชิกอีกท่านหนึ่ง ผมดูลักษณะข้อความที่โพสต์แล้วมันทำให้เกิดความรู้สึกไม่ดีเกิดขึ้น ในใจผมรู้แล้วว่ากระทู้นี้ไม่ธรรมดาซะแล้ว และ วันนี้ผมก็นั่งเฝ้าดูตลอดและก็เป็นจริงดังนั้น

ตอนนี้ผมว่างจากงานแล้วเลยถือโอกาสมานั่งตอบโต้ลักษณะการโพสต์ของคุณครับ คงจะไม่ตอบเรื่องการแปลงคอพวงมาลัยแล้วล่ะครับ

คุณลองนึกดูว่า ถ้ามีคนจะไปขอความช่วยเหลือในบางเรื่องจากคุณ แล้วพูดจาไม่ดี แถมดูแคลนคุณ คุณจะยังอยากช่วยเหลือเค้าอยู่มั๊ย อยู่ดีๆไม่มีใครอยากมาให้คุณด่าฟรีๆหรอกครับ

ใจเย็นๆ มีสติก่อนโพสต์นะครับ

ผมรู้เดี๋ยวคุณก็ตอบเพราะเห็นคุณดูกระทู้อยู่กะผม :coolly-0010:

A31715, jang1328
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

คุ้นๆว่า log in นี้เคยคุยกับผมที่ chat box แต่ตอนนั้นเห็นบอกเป็นผู้ ญ นี่
ที่อยู่ลำปางน่ะ ถ้าจำผิดก็ขออภัย

คุ้นๆว่า log in นี้เคยคุยกับผมที่ chat box แต่ตอนนั้นเห็นบอกเป็นผู้ ญ นี่
ที่อยู่ลำปางน่ะ ถ้าจำผิดก็ขออภัย
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

ใช้คำแรงไปหรือป่าวครับ

ความจริงผมอ่านกระทู้นี้ตั้งแต่วันแรกที่โพสต์ ผมก็รอว่าจะมีคนมาตอบหรือป่าว เพราะเวลาอธิบายถ่ายทอดออกมาเป็นตัวหนังสือ มันต้องค่อยๆร้อยเรียงออกมา บางคนทำเป็น บอกให้ฟังได้ แต่ถ่ายทอดออกมาเป็นตัวหนังสือ หรือ ข้อความไม่ได้ ก็มีให้เห็นเยอะแยะ พอดีวันนั้นผมไม่มีเวลามานั่งพิมพ์ขั้นตอนให้อ่านหรอกครับ

วันต่อมา ผมเข้ามาดู ตั้งใจว่าจะตอบเองแล้ว แต่เห็นมีการโต้ตอบกับสมาชิกอีกท่านหนึ่ง ผมดูลักษณะข้อความที่โพสต์แล้วมันทำให้เกิดความรู้สึกไม่ดีเกิดขึ้น ในใจผมรู้แล้วว่ากระทู้นี้ไม่ธรรมดาซะแล้ว และ วันนี้ผมก็นั่งเฝ้าดูตลอดและก็เป็นจริงดังนั้น

ตอนนี้ผมว่างจากงานแล้วเลยถือโอกาสมานั่งตอบโต้ลักษณะการโพสต์ของคุณครับ คงจะไม่ตอบเรื่องการแปลงคอพวงมาลัยแล้วล่ะครับ

คุณลองนึกดูว่า ถ้ามีคนจะไปขอความช่วยเหลือในบางเรื่องจากคุณ แล้วพูดจาไม่ดี แถมดูแคลนคุณ คุณจะยังอยากช่วยเหลือเค้าอยู่มั๊ย อยู่ดีๆไม่มีใครอยากมาให้คุณด่าฟรีๆหรอกครับ

ใจเย็นๆ มีสติก่อนโพสต์นะครับ
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

ถ้าเป็น ญ จริงแสดงว่าน้องเค้าห้าวมากเลยนะน่ะ

กลัวอย่างเดียว แกล้งบอกว่าตัวเองเป็น ญ ทั้งที่เป็น ช นี่สิ กะล่อนไม่เบา

คืนนั้นป้องจำได้ชิมิ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม