• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ช่วงล่างมีเสียงดังกึ๊กๆเวลาตกหลุม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31620
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31620

not.3 phuket {*_*}
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
12 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วงล่างมีเสียงดังกึ๊กๆเวลาตกหลุมพอดียังไม่ว่างให้ช่างดูอยากรู้ว่าเช็คไรได้บ้างครับแร็คเพิ่งเปลี่ยน เช็คบูชหรือช่วงล่างตัวไหนได้บ้างครับ :coolly-0029:

เยอะครับ หลายจุดมาก

บูชปีกนก ฟรือ ลูกหมาก เป็นไปได้ครับ

หลายจุดครับต้องขึ้นแม่แรงดูเลย

ผมก้อเป็น ดังกุ๊ก ๆ เหมือนไก่ พอเปลี่ยนโช๊ค หายเลย

สงสัยต้องยกขึ้นดูแล้ว

ของผมก้อดังคับ ตอนนี้วิ่งไปก่อนหมดงบชั่วคราว ผมว่าจะเปลี่ยนลูกหมากช่วงล่างหน้ายกชุดดูเหมือนกันอ่ะ

เสียงกิ๊ก ๆ

น่าจะเป็นพวกลูกหมากปลายแร๊คหรือเปล่า

ผมเคยเป็น เปลี่ยนหายเลย

** ของผมเป็นตอนถอย แล้วเบรคมันดังกึ๊กแรงเลย ยกดุก็ไม่มีอะไร แต่แรกซ์รั่ว ไม่รู้เป็นที่แร็กซ์หรือเปล่า..

** ของผมเป็นตอนถอย แล้วเบรคมันดังกึ๊กแรงเลย ยกดุก็ไม่มีอะไร แต่แรกซ์รั่ว ไม่รู้เป็นที่แร็กซ์หรือเปล่า..

อาการนี้ลองดู หนวดกุ้ง ลูกหมากล่าง บูชปีกนก น๊อตยึดแพ

กรูว่าแร้วว่าต้องมีคนเข้ามาแซว
มันร้อง " อิ๊กุ อิ๊กุ " อ่ะ

ไว้เดี๋ยวขอลองฟังหน่อยนะพี่ ว่าร้องอย่างนั้นจริงป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม