• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนสอบถามนิสนึงค๊าบบบบ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31367
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คืออยากทราบว่าฝาของขวดน้ำยี่ห้อไรอ่ะคับ
ที่ใช้แทนฝาของหม้อพักน้ำได้..?
มีพี่น้องเราเคยบอกไว้นานหลายปีแร้วอ่ะคับ
แต่ป๋มจำไม่ได้แระ...? ใครทราบรบกวนหน่อยนะคับ
อยากได้อ่ะ.. ขอบคุณคับ...:coolly-0009:

ปล. ฝาเดิมของป๋มไม่รู้หายไปไหน..?
คาดว่าวันก่อนเปิดเติมน้ำที่บ้านที่พิดโลกแร้วลืมปิด
กลับมาถึงบ้านที่กรุงเทพ เปิดฝาโปงขึ้นมา ฝาไม่อยู่แระ
55555..... :coolly-0017:

มารอฟังข้อมูลด้วยครับน้าอ๊อด ของผมก็หายไปแหละ
ลองมาหลายฝา ยังไม่ลงตัวซะที

คืออยากทราบว่าฝาของขวดน้ำยี่ห้อไรอ่ะคับ
ที่ใช้แทนฝาของหม้อพักน้ำได้..?
มีพี่น้องเราเคยบอกไว้นานหลายปีแร้วอ่ะคับ
แต่ป๋มจำไม่ได้แระ...? ใครทราบรบกวนหน่อยนะคับ
อยากได้อ่ะ.. ขอบคุณคับ...:coolly-0009:

ปล. ฝาเดิมของป๋มไม่รู้หายไปไหน..?
คาดว่าวันก่อนเปิดเติมน้ำที่บ้านที่พิดโลกแร้วลืมปิด
กลับมาถึงบ้านที่กรุงเทพ เปิดฝาโปงขึ้นมา ฝาไม่อยู่แระ
55555..... :coolly-0017:

สิงห์ฝาสีขาวครับน้า:coolly-0033:

น้าอ๊อดดันไปซื้อโซดาสิงมา เลยต้องหาเหล้ามาซัดโซดาให้หมดอีก เห้อ....

ขอบคุณน้าจอห์น มากเลยครับที่มาช่วยชี้ทางสว่าง

สิงห์ฝาสีขาวครับน้า:coolly-0033:
ขอบคุณน้าชอนมากค๊าบบบบบ....จุ๊บๆๆ :coolly-0009::coolly-0017:

น้าจอห์นมาเฉลยแระ

น้าอ๊อดซื้อน้ำกินแล้วเก็บไว้หลายๆฝานะ กันลืม :coolly-0039: :coolly-0046:
รับทราบคับ..ขอบคุณที่เตือนนะคับน้าเหวก
น้าเองก็เหอะ..ดึกๆดื่นๆระวังๆหน่อยนะคับ
อย่าเล่นท่ายาก ป๋มเปนห่วง!!!... อิอิ :coolly-0017:

น้าอ๊อดดันไปซื้อโซดาสิงมา เลยต้องหาเหล้ามาซัดโซดาให้หมดอีก เห้อ....
จุ๊ๆๆ...อย่าเอ็ดไปจิน้า อายเค้า..:coolly-0017::coolly-0028:

ขอบคุณน้าจอห์น มากเลยครับที่มาช่วยชี้ทางสว่าง
น้าชอนแกเข้าข่ายรูปหล่อ ตัวใหญ่ ใจดีน่ะคับ..:coolly-0017:

ชะอุ้ย

งั้นคราวหน้าเจอกัน ผมก็ต้องถอดฝาหม้อพักเก็บใส่กระเป๋ากันน้าอ๊อดขโมยอะดิ

555

ตามนั้น น้าอ๊อดนี่ ขึ้นชื่อจริง ๆ

ใช้ฝาสิงห์อยู่เหมือนกันครับ หุหุ

ชะอุ้ย

งั้นคราวหน้าเจอกัน ผมก็ต้องถอดฝาหม้อพักเก็บใส่กระเป๋ากันน้าอ๊อดขโมยอะดิ

555
ถอดล้อไม่ดีก่าเร๊อะ..... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

ซื้อใหม่เคยถามมัน 40 บาทนะน้าอ๊อด
หือ.. มีเฉพาะฝาขายด้วยหรอคับน้า
รบกวนขอพิกัดหน่อยจิคับ.. ขอบคุณคับ :coolly-0009:

ใช้ฝาสิงห์อยู่เหมือนกันครับ หุหุ
เด๋วใช้เป็นเพื่อนคับน้าป้อง..... :coolly-0017:

หือ.. มีเฉพาะฝาขายด้วยหรอคับน้า
รบกวนขอพิกัดหน่อยจิคับ.. ขอบคุณคับ :coolly-0009:

นั่นสิ ของใหม่ให้เบิกด้วยหรอคับ เท่าที่รู้มันขายยกกระปู๋ ราคาเอาเรื่องอยู่

รึว่าซื้อเชียงกงคับ ผมว่าของนิสสันตัวไหนก็ได้ที่ผลิตในช่วงปีใกล้เคียงกันฝาน่าจะเหมือนกันหมดคับ

น้าชอนแกเข้าข่ายรูปหล่อ ตัวใหญ่ ใจดีน่ะคับ..:coolly-0017:

แต่หน้าโหดมากมายคับ:coolly-0028:

มีครับผมร้าน ป.รุ่งโรจน์อะไหล่ วรจักร ขอรับ จ้าวนายวันหลังถ้าไปจาซื้อมาฝากนะ น้าจอห์นผมขอฝากท้องกะน้าในบางวันได้ไหมครับน้า ย้ำบางวันเท่านั้นครับ

มีครับผมร้าน ป.รุ่งโรจน์อะไหล่ วรจักร ขอรับ จ้าวนายวันหลังถ้าไปจาซื้อมาฝากนะ น้าจอห์นผมขอฝากท้องกะน้าในบางวันได้ไหมครับน้า ย้ำบางวันเท่านั้นครับ
ไม่ต้องฝาก มาถึงบอกคำเดียวว่า"หิว"
จะมีหน่วยสวาทจัดหามาให้อย่างรวดเร็ว:coolly-0010:

น่าจะเป็นขวดขนาดที่ขายราคาประมาณ 12-13 บาทใช่ป่ะครับ

น้าอ๊อดอย่าไปซื้อแบบขวดแก้วมาหละใช้ไม่ได้นะครับ 55

น่าจะเป็นขวดขนาดที่ขายราคาประมาณ 12-13 บาทใช่ป่ะครับ

น้าอ๊อดอย่าไปซื้อแบบขวดแก้วมาหละใช้ไม่ได้นะครับ 55

ขอบคุณที่เตือนคับน้า..
อ่ะจ๊ากกกก!!! :coolly-0017::coolly-0028:

วันนี้ขอเชิญหาข้าวกลางวันกินเองก็แล้วกัน วันนี้งดเลี้ยง :coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:
โหดร้าย:coolly-0042:

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ น้าเทอด:coolly-0033:

ไม่ต้องฝาก มาถึงบอกคำเดียวว่า"หิว"
จะมีหน่วยสวาทจัดหามาให้อย่างรวดเร็ว:coolly-0010:
ไข่ดาวมั๊ยครับ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม