F-ConVpro กล่องเงินครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31029
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31029

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
24 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กล่อง HKS F-Con V กล่องเงิน 11000 บ. รับประกันกล่องให้ครับ

หรือ ให้ UP pro ให้ 16500 บ. กล่องสภาพดีครับ (ฝาในรูปเป็นของกล่องทอง ผมมีฝาของกล่องเงินให้ครับ ตอนถ่ายหาฝากล่องเงินไม่เจอครับ)

ใส่ FD3S RX7 มาครับ

สนใจติดต่อ 087-0771464 :coolly-0044:

ให้หาคนจูนให้ก้อได้โทรคุยกันครับ

ไฟล์แนบ

23 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 203
    29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 297
    27.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 225
แก้ไขล่าสุด:

ใส่เครื่องอะไรมาครับอุปกรณ์มีครบไหมครับ

อยากได้จัง:coolly-0033:

มีแต่กล่องน่ะครับ สาย haness ต้องหาเองน่ะหรือเดินสายไฟใหม่ครับ กล่องสภาพดี รับประกันให้ 7 วันครับ มีปัญหาเอามาคืนได้เรย ซื้อขายเอาสบายใจครับ :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
ใส่เครื่องอะไรมาครับอุปกรณ์มีครบไหมครับ
อันนี้ไม่แน่ใจครับ กล่องเพิ่งมาเดี๋ยวลองดูให้ครับ แล้วจะมาบอกน่ะครับ :coolly-0010:

อัพครับพี่ เมื่อพุธที่แล้วได้ไปดูรถที่เกษตรมั้ย มีมิดด้วยหนักเอาการ รู้ข่าวมั้ย

อัพครับพี่ เมื่อพุธที่แล้วได้ไปดูรถที่เกษตรมั้ย มีมิดด้วยหนักเอาการ รู้ข่าวมั้ย

ใช่ SAVANA สีเหลืองป่าวครับ เห็นว่าคนหลุดออกมาจากรถเรย อาการหนักเหมือนกันน่ะ ยังไงก้อขอให้เค้าหายไวๆครับ :coolly-0033:

ใช่ SAVANA สีเหลืองป่าวครับ เห็นว่าคนหลุดออกมาจากรถเรย อาการหนักเหมือนกันน่ะ ยังไงก้อขอให้เค้าหายไวๆครับ :coolly-0033:
ใช่ครับ ตอนไปดูสภาพนี่เสียดายแทนเลยอะ มาวิ่งยังไม่ทันครบรอบเลยไปเลย
นี่ท่าไม่มีโรบา มีขาด2ทอนอะ แต่เจ้าของไม่น่าเผลอเลอ ไม่คาดเข็มขัดเลย ไม่งั้นคงไม่เจ็บหนักขนาดนี้

ใช่ครับ ตอนไปดูสภาพนี่เสียดายแทนเลยอะ มาวิ่งยังไม่ทันครบรอบเลยไปเลย
นี่ท่าไม่มีโรบา มีขาด2ทอนอะ แต่เจ้าของไม่น่าเผลอเลอ ไม่คาดเข็มขัดเลย ไม่งั้นคงไม่เจ็บหนักขนาดนี้

เข็มขัดนี่สำคัญจริงๆ :coolly-0001:

up up up ขายครับบบบ :coolly-0010:

up up up :coolly-0044:

ใส่เจโบได้ไหมคับ ถ้าใส่แล้วมันจบที่ประมาณ+ค่าจูนด้วยง่าคับ=.........

ใส่เจโบได้ไหมคับ ถ้าใส่แล้วมันจบที่ประมาณ+ค่าจูนด้วยง่าคับ=.........

โทรคุยดีกว่าครับ จะได้อธิบายได้ครับ :coolly-0044:

ขายไปยังคับ

ของยังอยู่ครับสนใจโทรคุยกันครับ

up up up :coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม