o O o เปาเปาเกิร์ลฝากถามเซฟนนท์ o O o ใครมีสวนทุเรียนบ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31138
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31138

Pith@k-sport
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้ก้านยาว สนนราคาสัก 2 พัน
แล้วไปตัดมาสดๆ เลย

ใครพอจะมีสวนให้เข้าไปเดินเล่นได้บ้างเอ่ย

:biggrin: :spiderman:

อยากได้ก้านยาว สนนราคาสัก 2 พัน
แล้วไปตัดมาสดๆ เลย

ใครพอจะมีสวนให้เข้าไปเดินเล่นได้บ้างเอ่ย

:biggrin: :spiderman:
พี่จะกินทุเรียนลูกละ 2000 เลยเหรอ
นนท์ เด๋วนี้เป็นถนนตัดใหม่ กับบ้านจัดสรรหมดแระ

ถ้าเป็นสมัยเมื่อก่อนที่บ้านนะมีครับ พอหลังปี2538 น้ำท่วมรากเน่าตายหมดครับ

พอมีครับ สวนของป้าจูซเอง เดี๋ยวถามให้นะครับ

พอมีครับ สวนของป้าจูซเอง เดี๋ยวถามให้นะครับ

ป้าของจูซ หรือเปลี่ยนสรรพนามตัวเองใหม่จากเจ๊จูซ เป็นป้าจูซ 555++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ป้าของจูซ หรือเปลี่ยนสรรพนามตัวเองใหม่จากเจ๊จูซ เป็นป้าจูซ 555++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ป้าของจูซที่เป็นเมียของลุง พี่ชายของพ่อที่มีลูกชื่อจูซ ครับ

พี่จะกินทุเรียนลูกละ 2000 เลยเหรอ
นนท์ เด๋วนี้เป็นถนนตัดใหม่ กับบ้านจัดสรรหมดแระ

จ๋าจะกินนะ ไม่ใช่พี่พิชญ์ จะกิน หุหุหุ

ดีจัง ไว้ถ้าได้ยังไง จุซโทรบอกด้วยนะจ๊ะ
แล้วเราไปกินทุเรียนในสวนกัน

จาก เปาเปาเกิร์ล :redface:
เวอร์ชั่นยืม user พี่พิชญ์มา Log in จ้า ((user ตัวเองหาย สมัครใหม่ไม่ผ่าน))

บอกเองนะว่ากินแล้วห้ามเข้าบ้าน

งั้นกรูถือเข้าไปได้ใช่มะ

ถือเข้ามาได้แต่เอาออกไปแดกส์นอกรั้วบ้านเข้าใจ๊

แถวบ้านหมอนทองโลละ 15 แระ
กินให้พุงปลิ้นไปเลย
สนป่ะ

สน สน

แต่ก้านยาว มันหายาก แพงอีกต่างหาก
ราคา 2 พันนี่ ยังถูกนะ มีคนกินทีลูกละเป็นหมื่น ((ทุเรียนไรเนี่ย!!))

..ช่วงนี้ปลิ้นอยู่แล้ว ไม่ต้องให้ทุเรียนช่วย :biggrin:

แดกส์ทุเรียนห้ามเข้าบ้านกรุนะไอ้แสด

มาบทโหดชะมัด น้ากอล์ฟเนี่ย
ไว้ไม่อยากเจอน้ากอล์ฟก็ซื้อทุเรียนมาบังหน้าเอาไว้

จาก เปาเปาเกิร์ล

มีทุเรียนหมอนข้างป่าว...
ไม่อยากกินหมอนทองเด๋วนอนร้อนทั้งคืน

มีทุเรียนจินตหรามั๊ย...

สวนผมมี....แต่อยู่จันท์ง่ะ...แฮ่ๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม