ขับแก็สแล้วสะดุดครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รอบเครื่องไม่นิ่ง สะดุดครับ พอเชนเกียร์ บูสมา มีอาการสะดุด ปุ๊กๆๆๆๆๆ แก้ตรงไหนดีครับ เซ็งมา เกิดไรขึ้นกะรถผมเนี่ย ก่อนเกิดอาการนี้ เปลี่ยนหัวเทียนใหม่ 6 หัว ครับ ก็ขับแล้วเป็น ก้เลย เปลี่ยนชุดเดิมกลับก็ไม่หาย จะเป็นที่ คอลย์ป่าวครับ เฮ่อ พังได้ ทุกวัน ช่วงนี้ ช่วยวิเคราะห์ ด้วยครับ จะได้แก้ ถูกจุด :coolly-0006::coolly-0017:

เครื่องไรพี่

เดินครบสูบป่าวดูปลัี๊กคอยดีๆ

ใช้เบนซินเป็นหรือเปล่า? ถ้าไม่เป็นก็ต้องแก้ที่เชื้อเพลิงแก๊ส อาจจะบริโภคไม่พอหรืออิ่มเกินไป เป็นไปได้ทั้งน้าน

น่าจะเป็นที่คอยครับ (ผมเคยเป็น) คอยรั่ว หรือปลั๊กหลวม ไช้น้ำมันไม่เป็นไร พอไช้แก๊สสดุด.....แก้จุดนี้น่าจะหาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม