รับผลิตและออกแบบงานไฟเบอร์-คาร์บอน-เคฟล่า แท้!..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311045
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311045

carbon www.eddacr
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รับผลิตและออกแบบงานไฟเบอร์-คาร์บอน-เคฟล่า แท้!..

แก้ไขล่าสุด:

โป่งเย็บซุ้มหลัง A31 เคฟล่า คู่เท่าไหร่ครับ สนใจอ่ะครับ PM บอกหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

หางหลัง เปิดโมล ใหม่แล้วนะ ครับ เล็กๆๆบางๆ ไม่ใหญ่มาก แบบคันสีเหลือง
ไครทีเคยสั่งไว้โทรมาแจ้งเลยครับ จะได้ ทำเพื่อ พร้อมติดตั้ง
ดูรูปชัดๆ จาก www.eddacraft.com

หางหลังราคาเท่าไหร่ครับ

ไฟล์แนบ

45.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 163
    75.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 173
    94.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 171
งานเดียวเอามาลงเพิม อีกครับ

หางหลัง หุ้มคาร์บอนลาย2 กับคาร์บอนเคฟล่า ลาย tomcat อันละเท่าไรคับ

อันนี้พอมีราคาคร่าวๆ ไหมครับ
/'/จะเอางานมาหุ้ม หรื่อ ให้ทำใหม่ครับ จะได้ประเมินได้ครับ โทรสอบถามก็ได้ครับ คนกันเอง พี่ๆๆน้องกันทั้งนั้น 0863457871 ed

/'/จะเอางานมาหุ้ม หรื่อ ให้ทำใหม่ครับ จะได้ประเมินได้ครับ โทรสอบถามก็ได้ครับ คนกันเอง พี่ๆๆน้องกันทั้งนั้น 0863457871 ed

ทั้งสองอย่างเลยครับ เผื่อท่านอื่น มาอ่านจะได้ช่วยในการตัดสินใจของท่านอื่นๆๆๆ

อัฟให้เค้ามาตอบอยากรู้เหมียนกัน

^^

หางหลังที่ผมถาม 4000 บาท

แล้วเคฟล่า ตรง คอนโซลกลาง ตรงแอร์ + ทางด้านกรอบไมล์คนขับประมาณเท่าไรครับ

แล้วเคฟล่า ตรง คอนโซลกลาง ตรงแอร์ + ทางด้านกรอบไมล์คนขับประมาณเท่าไรครับ
ขอโทษที ครับที่ไม่ได้มาตอบ ไม่ค่อยมีเวลาเล่นเนทครับ โทรสอบถามก็ได้ครับจะได้คุยกันละเอียดๆ คอลโซลหน้าอันใหญ่ก็รับ ซ่อมและหุ้มนะครับ เดียวเอารูปมาลงเพิ่มครับ:coolly-0023:

โปร่งหลังเครฟร่าราคาเท่าไหร่ครับ สีดำลาย 2 ครับ:coolly-0033:

เอาฝากระโปรงไปหุ้มได้ไหมคับ

ทับทิมกลางท้ายแดง/ดำ (ไฟเบอร์กับเคฟล่า) อันละเท่าไหร่ครับ

ผมถามด้วยทับทิมกลาง

ตูดเป็ดผมใส่แล้ว ตามท่านเอ็ด การันตรี หล่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม