• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อะหลั่ย a31 บางนาไม่มีแล้วเหรอ ปวดหัวจังเท่าที่ได้ฟังมา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Wee3120
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Wee3120

แนวร่วม a31 สุพรรณบุ่รี
Register
เข้าร่วม
12 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0008:รถยังเดิมๆอยุ่เลยได้มาไม่นานครับ อะหลั่ยมาหมดซะก่อน แล้วจะเอาที่ไหนมาแต่ง ขนาดแหล่งเชียงกงยังไม่มี ที่อื่นไม่ต้องหาเลย หาก็คงรอนานมากๆ :coolly-0011:
มาก็คงไม่ทันคนอื่นเค้าที่มีพร้อมกว่า นึกว่า 31 นี่อะหลั่ยหาง่ายสุดแล้วครับ
ถ้ามันหมดจริงๆที่เค้าว่ามาผมคง หมดหนุกกับ a31 เลย:coolly-0027: กำช่วงล่างเบลค ของสกาย ผมก็ยังไม่มีแบบคนอื่นเค้า ดันมาของหมดซะก่อน

มันก็ยังพอมี แต่ก็เผอิญมีคนหรือร้านในเชียงกงเค้าไปตัดเพื่อกักตุนไว้
เลยทำให้อะไหล่ค่อนข้างหายากและมีราคาที่สูงพอสมควร คนที่ไปเดิน
ไปดู ไปถามราคาที่เชียงกง ผมบอกเลยว่า เสียตัง 15 บาทเปิดเว็ปดู
หาอะไหล่ในเว็ปดีกว่าเยอะ ถูก และดี ไม่พูดจากวนตีน เชื่อถือได้(ในบางคน)
ที่สำคัญ อาจจะสะดวกกว่าด้วยถ้าตกลงซื้อขายและให้ส่งไปรษณีย์
ไม่ต้องไปเดินหา ราคาก็มีบอก ไม่ต้องไปถาม ไปตื้อ.....ที่นี่แหละ
ของเยอะ ถูก และดีสุดแล้ว เชื่อผม

• กระทู้ ผู้เขียน
มันก็ยังพอมี แต่ก็เผอิญมีคนหรือร้านในเชียงกงเค้าไปตัดเพื่อกักตุนไว้
เลยทำให้อะไหล่ค่อนข้างหายากและมีราคาที่สูงพอสมควร คนที่ไปเดิน
ไปดู ไปถามราคาที่เชียงกง ผมบอกเลยว่า เสียตัง 15 บาทเปิดเว็ปดู
หาอะไหล่ในเว็ปดีกว่าเยอะ ถูก และดี ไม่พูดจากวนตีน เชื่อถือได้(ในบางคน)
ที่สำคัญ อาจจะสะดวกกว่าด้วยถ้าตกลงซื้อขายและให้ส่งไปรษณีย์
ไม่ต้องไปเดินหา ราคาก็มีบอก ไม่ต้องไปถาม ไปตื้อ.....ที่นี่แหละ
ของเยอะ ถูก และดีสุดแล้ว เชื่อผม
-ขอบคุณครับ ชื่นใจขึ้นมาหน่อย

ของมีครับในเซียงกง แต่ต้องเดินหาให้เป็น และรู้ราคากลางของตัวนั้น ๆ
ถ้าไม่ทราบ อินเตอร์เน็ตช่วยคุณได้ครับ
กดมาที่นี่ www.cefiro-thailand.com/board มีทุกสิ่งให้เลือกสรร
อะไหล่ก้อมี เพื่อนก้อเยอะ แจ๋วจิง ลองดิ

ดีครับ พี่ออย ไอซ์ เอง อิอิ

ผมว่าของมันมีน่ะ รถทั้งคันที่ว่าหมดๆใน Web ยุ่นหรือหนังสือยุ่นลองดูๆ มันก็ยังคงมีขายจนถึงทุกวันนี้ เพียงแต่จำนวนอาจจะไม่มากเท่านั้นเอง
โดยส่วนตัว บางนานี่ผมไม่ได้ไปเดิน หลายปีแร่ะไปก็ซื้อไม่ลงซักอย่างแพงๆทั้งนั้น
หาใน Web นี่หล่ะ สบายสุดได้เพื่อนด้วย

เห็นด้วยกับน้องบิ๊กสุดที่รักอย่างแรง

ที่นั่นราคาแพงแถมยังพูดจากวนตรีน สุดตรีนเอามากๆครับ ถ้าคุณไปลองถามแล้วจะรู้ว่า คนอวดรู้ทั้งที่ไม่รู้ มันเป็นยังไง คุณจะถูกดูถูกเหมือนพวกอนุบาลแต่งรถเลยครับ