• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เซียงกงบางนา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bankg5et
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bankg5et

Register
เข้าร่วม
12 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า จะลงไป กทม.

เซียงกงบางนา ร้านไหนมีอะไหล่ A31 แถวไหนพอเชื่อถือได้ครับ :coolly-0023:

ขอบอกเลย ว่าตอนนี้อะไหล่ CEFIRO A31 ที่เชียงกง
บางนาแทบไม่มีเลย มีร้านเดียวที่มีคือร้าน A
แต่ราคาข้อนข้างสูงและแรง ส่วนร้านอื่นๆก็พอมีแต่ราคา
ก็แรงเหมือนกัน ผมแนะนำว่า ถ้าในเว็ปนี้มีขาย ให้ลองดู
และลองตัดสินใจหาจากในเว็บนี้ดู ผมว่าในเว็บราคา
ถูกกว่ากันเยอะคับ ยกตัวอย่าง เช่น
-ไฟท้ายดำ ในเว็ปขาย 3500-4000
เชียงกงขาย 4500-6000 อันนี้แค่ยกตัวอย่างให้ดู
นะคับ เพราะผมเพิ่งไปเดินมา เห็นราคาแล้วปวดตับ
ลองใช้วิจารณยานในการตัดสินใจดูคับ ผมแค่แนะนำ

ขอบอกเลย ว่าตอนนี้อะไหล่ CEFIRO A31 ที่เชียงกง
บางนาแทบไม่มีเลย มีร้านเดียวที่มีคือร้าน A
แต่ราคาข้อนข้างสูงและแรง ส่วนร้านอื่นๆก็พอมีแต่ราคา
ก็แรงเหมือนกัน ผมแนะนำว่า ถ้าในเว็ปนี้มีขาย ให้ลองดู
และลองตัดสินใจหาจากในเว็บนี้ดู ผมว่าในเว็บราคา
ถูกกว่ากันเยอะคับ ยกตัวอย่าง เช่น
เชียงกงขาย 4500-6000 อันนี้แค่ยกตัวอย่างให้ดู
นะคับ เพราะผมเพิ่งไปเดินมา เห็นราคาแล้วปวดตับ
ลองใช้วิจารณยานในการตัดสินใจดูคับ ผมแค่แนะนำ

ตามที่มันบอกเลยครับ ของในเว็บถูกและดีมีเยอะแยะครับ ไม่ต้องไปเดินหาให้เมื่อยตุ้ม

ขาดเหลืออะรัย ลองโพสหาในเวปดูก่อนล่วงหน้าก็ได้คับ
พอวันที่จะมากรุงเทพฯ จะได้นัดดูของรับของกันได้เลย
ถ้าเป็นอุปกรณ์พื้นฐาน อะไหล่ภายใน ภายนอก มีหลายคนที่ขายอยู่คับ

หา บิ้กจอน บางกรวยสิครับมีทุกอย่าง 0898181109ครับ

อย่างนี้ก็ต้องบริหารตับกันหน่อยครับคุณพี่ 555+

เรื่องจริง เลย ครับ

นั่งตากแอร์ เปิดเน็ตหาดูของที่คุณต้องการดีกว่าครับ
มือก้อไม่เลอะ ตัวก้อไม่ร้อน ไม่ต้องเสียเวลา เสียน้ำมัน
แต่ถ้ารั้น จะลองดูก้อได้ เซียงกงบางนาไม่ได้หมูอย่างที่ใคร ๆ คิด
ไม่เคยเดินเอง ไม่มีทางรู้ครับ

ตอนแรกว่าจะไปดูซักทีเคยไปมาครั้งนึงแต่นานมากแล้ว ปกติไปแตมาเลย์ของเซียงกงที่นี้(สงขลา-หาดใหญ่)ก็มาจากมาเลย์เกือบทั้งหมดนะคับ แต่พอได้ข่าวแบบนี้ผมว่าไปมาเลย์น่าจะมีของให้เลือกเยอะกว่าและสดกว่านะคับ มีโอากาศอยากให้ลองมากันนะคับแล้วจะชอบ อ้อ??เกือบลืมแล้วเห็นว่ามีเซียงกงเปิดใหม่ไม่ใช่เหรอคับเห็นว่าแยกไปจากบางนา ได้ยินว่าแถวๆวังน้อยหรือเปล่าไม่แน่ใจคับแล้วใครไปมาแล้วบ้างคับของกับราคาเป็นยังไงคับต่างกันไหมคับ :coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:
ขนาดผมรู้ราคากันไปเดิน ยังโดนบอกราคาเป็นเสี่ยว
ไปเลย ของแต่ละอย่าง ได้แต่ดูแล้วก็อมยิ้ม เขร้
ครึ่งต่อครึ่ง

เปิดราคามาก้อต่อไม่ลงแล้ว เขร้...

นั่งตากแอร์ เปิดเน็ตหาดูของที่คุณต้องการดีกว่าครับ
มือก้อไม่เลอะ ตัวก้อไม่ร้อน ไม่ต้องเสียเวลา เสียน้ำมัน
แต่ถ้ารั้น จะลองดูก้อได้ เซียงกงบางนาไม่ได้หมูอย่างที่ใคร ๆ คิด
ไม่เคยเดินเอง ไม่มีทางรู้ครับ

สายตรงหาพี่คนนี้ได้เลยครับ ไม่ผิดหวัง :coolly-0003::coolly-0003:

ขนาดผมรู้ราคากันไปเดิน ยังโดนบอกราคาเป็นเสี่ยว
ไปเลย ของแต่ละอย่าง ได้แต่ดูแล้วก็อมยิ้ม เขร้

แสดงว่าตอนนี้มาหาเอาในเวฟแล้วนัดดูของจะดีกว่าใช่ไหมคับ ผมว่าในเวฟนี้ของดีๆครบๆเยอะนะคับ สภาพและราคาก็มีให้เลือกเยอะแล้วแต่เราจะเลือกคับ :coolly-0022:

อ้อ..วันที่ไปเดินชนกันนี่เอง...:coolly-0010:
ไปเจอเหมือนกัน ท้ายแดงๆปาไป6,500+

แก้ไขล่าสุด:
ของในเว็บนี่แระคับ

ไม่ต้องไปเชียงกง ร้อนเปล่าๆ

ลองดูคับ

อ้อ..วันที่ไปเดินชนกันนี่เอง...:coolly-0010:
ไปเจอเหมือนกัน ท้ายแดงๆปาไป6,500+
กระจังดำเปิดมา 2500 กระจังเทา 3500 เขร้
ไฟหน้า 24 ข้างละ 2000 โอ้วววว แม่เจ้า
กะขายเอาค่าเช่าตึกกันเลยทีเดียว

กระจังดำเปิดมา 2500 กระจังเทา 3500 เขร้
ไฟหน้า 24 ข้างละ 2000 โอ้วววว แม่เจ้า
กะขายเอาค่าเช่าตึกกันเลยทีเดียว

ห๊า....โห แพงจังวุ้ย กำไรขนาดนี้อยู่ยันปีหน้าเลย

ห๊า....โห แพงจังวุ้ย กำไรขนาดนี้อยู่ยันปีหน้าเลย

ปล้นกันเลยดีกว่ามั้ย....ขายกันอย่างนี้

ปล. พวกนี้ไม่ได้กินเงินผมหรอก เพราะผมไม่มีตัง 555+

ปล้นกันเลยดีกว่ามั้ย....ขายกันอย่างนี้

ปล. พวกนี้ไม่ได้กินเงินผมหรอก เพราะผมไม่มีตัง 555+

ไม่มีทางกินเงินไอซ์ เหมือนกัน เพราะผมก็ไม่มีตัง

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ไม่มีทางกินเงินไอซ์ เหมือนกัน เพราะผมก็ไม่มีตัง

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
แล้ววันนี้จะแดกเหล้ากันมั๊ย.....แอ๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม